Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.671.941.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.647.719.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.671.941.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.647.719.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá để cải tạo 02 gian nhà che khí tài RĐ P18-M thành kho vật tư kỹ thuật Trạm 17 Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG M&E TRƯỜNG LƯU
22/08/2026 10:34
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá để cải tạo 02 gian nhà che khí tài RĐ P18-M thành kho vật tư kỹ thuật Trạm 17 Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:40
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư củng cố, sửa chữa phòng huấn luyện Ban HC-KT Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG M&E TRƯỜNG LƯU
07/08/2026 07:30
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư củng cố, sửa chữa phòng huấn luyện Ban HC-KT Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
31/07/2026 08:58
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư củng cố, sửa chữa phòng huấn luyện Ban HC-KT Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT VIỆT PHÁT
26/05/2026 10:06
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư củng cố, sửa chữa phòng huấn luyện Ban HC-KT Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
21/05/2026 15:19
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên và ĐKN các đơn vị Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ MỘNG GIAO
30/01/2026 10:26
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên và ĐKN các đơn vị Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
27/01/2026 15:11
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa củng cố sửa chữa kho vật tư kỹ thuật Trung đoàn 294 năm 2025 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ MỘNG GIAO
24/09/2025 14:59
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa củng cố sửa chữa kho vật tư kỹ thuật Trung đoàn 294 năm 2025 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
09/09/2025 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư củng cố trang bị TKT Trung đoàn 294 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ MỘNG GIAO
16/06/2025 09:27
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư củng cố trang bị TKT Trung đoàn 294 năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 09:00
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên và ĐKN các đơn vị Trung đoàn 294 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV VÀ SẢN XUẤT NHẬT QUANG
07/03/2025 15:15
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên và ĐKN các đơn vị Trung đoàn 294 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
05/03/2025 08:19
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên và ĐKN các đơn vị Trung đoàn 294 năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/02/2025 15:25
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên và ĐKN các đơn vị Trung đoàn 294 năm 2025 với 1 gói thầu.
24/02/2025 10:41
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, củng cố, cải tạo kho T48 Trung đoàn 294 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV VÀ SẢN XUẤT NHẬT QUANG
20/08/2024 09:40
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, củng cố, cải tạo kho T48 Trung đoàn 294 năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
13/08/2024 14:50
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, củng cố, cải tạo kho T48 Trung đoàn 294 năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2024 14:28
BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, củng cố, cải tạo kho T48 Trung đoàn 294 năm 2024 với 1 gói thầu.
31/07/2024 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá để cải tạo 02 gian nhà che khí tài RĐ P18-M thành kho vật tư kỹ thuật Trạm 17 Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG M&E TRƯỜNG LƯU
22/08/2026 10:34
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá để cải tạo 02 gian nhà che khí tài RĐ P18-M thành kho vật tư kỹ thuật Trạm 17 Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:40
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư củng cố, sửa chữa phòng huấn luyện Ban HC-KT Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG M&E TRƯỜNG LƯU
07/08/2026 07:30
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư củng cố, sửa chữa phòng huấn luyện Ban HC-KT Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
31/07/2026 08:58
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư củng cố, sửa chữa phòng huấn luyện Ban HC-KT Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT VIỆT PHÁT
26/05/2026 10:06
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư củng cố, sửa chữa phòng huấn luyện Ban HC-KT Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
21/05/2026 15:19
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên và ĐKN các đơn vị Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ MỘNG GIAO
30/01/2026 10:26
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên và ĐKN các đơn vị Trung đoàn 294 năm 2026 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
27/01/2026 15:11
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa củng cố sửa chữa kho vật tư kỹ thuật Trung đoàn 294 năm 2025 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ MỘNG GIAO
24/09/2025 14:59
Bên mời thầu BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa củng cố sửa chữa kho vật tư kỹ thuật Trung đoàn 294 năm 2025 của chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 với 1 gói thầu.
09/09/2025 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BHC-KT/TRUNG ĐOÀN 294 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khí, kiêng nhất là hung hăng.Tâm, kiêng nhất là hẹp hòi.Tài, kiêng nhất là bộc lộ. "
Lữ Khôn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh