Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 67 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 90 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 350 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 97 gói (với 100 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 254 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 254 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,00%, Xây lắp 79,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 536.733.864.876 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 527.547.163.549 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,00%, Xây lắp 79,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 3,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 536.733.864.876 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 527.547.163.549 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 115 gói thầu, trong đó trúng 114 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.14% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 90.26% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (80), Quảng Ngãi (18), Đắk Lắk (5), TP.Hồ Chí Minh (2), Khánh Hòa (1), Hà Nội (1), Quảng Trị (1), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (46), Bình Định (20), Kon Tum (14), Phú Yên (4), Quảng Ngãi (2), Khánh Hòa (1), Đắk Lắk (1), Hà Nội (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (29)
- Có quan hệ với 21 bên mời thầu
- Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 5 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng 6 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 7 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 7 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Xây dựng đường giao thông Từ Công ty đi Đội 15 Cty 72; Đường từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Tiến
14/11/2022 10:30
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát TCXD công trình Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà trẻ Đội 4 e710; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715; Hệ thống nước sạch Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương; Công trình đường từ công ty đi Đội 15 Công ty 72; từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH AN TÁM CHÍN
30/10/2022 15:49
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Xây dựng công trình: Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Nhà trẻ Đội 4 e710; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715 và cụm dân cư Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Ngọc Anh Gia Lai
28/09/2022 14:55
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công cải tạo, sửa chữa các công trình Công ty 72 (các hạng mục: Nhà trực, vọng gác; Nhà Ban Quân sự; Nhà gara xe ô tô; Nhà làm việc Ban Giám đốc; Nhà hội trường; Cổng, tường rào cơ quan; Sân, khuôn viên cơ quan; Tường rào Nhà máy CBMCS số 1; Hệ thống thoát nước mặt khuôn viên cơ quan, Nhà máy CBMCS số 1) của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Thịnh Phát
26/09/2022 14:39
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cải tạo, sửa chữa các công trình Công ty 732 (Nhà làm việc cơ quan; Sân cơ quan; Nhà ở tập thể cơ quan; Nhà ban chỉ huy Đội 1; Nhà ban chỉ huy Đội 3) của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Ngọc Anh Gia Lai
23/09/2022 09:36
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-02: Mua sắm trang thiết bị Khoa Động lực - Xe máy công trình; Đào tạo lái xe Moto hạng A1, A2; Thiết bị âm thanh hội trường của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
23/09/2022 07:54
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm trang thiết bị Trung tâm sát hạch lái xe số 1, số 2; Khoa Lâm sinh của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
23/09/2022 07:53
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-05: Giám sát TCXD công trình Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà trẻ Đội 4 e710; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715; Hệ thống nước sạch Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương; Công trình đường từ công ty đi Đội 15 Công ty 72; từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 20:47
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-02: Xây dựng đường giao thông Từ Công ty đi Đội 15 Cty 72; Đường từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 08:10
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Xây dựng công trình: Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Nhà trẻ Đội 4 e710; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715 và cụm dân cư Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BINH ĐOÀN 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Xây dựng đường giao thông Từ Công ty đi Đội 15 Cty 72; Đường từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Tiến
14/11/2022 10:30
BINH ĐOÀN 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát TCXD công trình Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà trẻ Đội 4 e710; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715; Hệ thống nước sạch Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương; Công trình đường từ công ty đi Đội 15 Công ty 72; từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH AN TÁM CHÍN
30/10/2022 15:49
BINH ĐOÀN 15 công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát TCXD công trình Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà trẻ Đội 4 e710; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715; Hệ thống nước sạch Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương; Công trình đường từ công ty đi Đội 15 Công ty 72; từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 với 1 nhà thầu tham gia.
11/10/2022 13:51
BINH ĐOÀN 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Xây dựng công trình: Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Nhà trẻ Đội 4 e710; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715 và cụm dân cư Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Ngọc Anh Gia Lai
28/09/2022 14:55
BINH ĐOÀN 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công cải tạo, sửa chữa các công trình Công ty 72 (các hạng mục: Nhà trực, vọng gác; Nhà Ban Quân sự; Nhà gara xe ô tô; Nhà làm việc Ban Giám đốc; Nhà hội trường; Cổng, tường rào cơ quan; Sân, khuôn viên cơ quan; Tường rào Nhà máy CBMCS số 1; Hệ thống thoát nước mặt khuôn viên cơ quan, Nhà máy CBMCS số 1).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Thịnh Phát
26/09/2022 14:39
BINH ĐOÀN 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cải tạo, sửa chữa các công trình Công ty 732 (Nhà làm việc cơ quan; Sân cơ quan; Nhà ở tập thể cơ quan; Nhà ban chỉ huy Đội 1; Nhà ban chỉ huy Đội 3).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Ngọc Anh Gia Lai
23/09/2022 09:36
BINH ĐOÀN 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-02: Mua sắm trang thiết bị Khoa Động lực - Xe máy công trình; Đào tạo lái xe Moto hạng A1, A2; Thiết bị âm thanh hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KỸ THUẬT THỦ ĐÔ
23/09/2022 07:54
BINH ĐOÀN 15 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm trang thiết bị Trung tâm sát hạch lái xe số 1, số 2; Khoa Lâm sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ CHUYÊN DỤNG HANEL, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
23/09/2022 07:53
BINH ĐOÀN 15 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-02: Xây dựng đường giao thông Từ Công ty đi Đội 15 Cty 72; Đường từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 với 2 nhà thầu tham gia.
17/09/2022 10:03
BINH ĐOÀN 15 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Xây dựng công trình: Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Nhà trẻ Đội 4 e710; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715 và cụm dân cư Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2022 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Xây dựng đường giao thông Từ Công ty đi Đội 15 Cty 72; Đường từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Tiến
14/11/2022 10:30
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát TCXD công trình Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà trẻ Đội 4 e710; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715; Hệ thống nước sạch Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương; Công trình đường từ công ty đi Đội 15 Công ty 72; từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH AN TÁM CHÍN
30/10/2022 15:49
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Xây dựng công trình: Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Nhà trẻ Đội 4 e710; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715 và cụm dân cư Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Ngọc Anh Gia Lai
28/09/2022 14:55
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công cải tạo, sửa chữa các công trình Công ty 72 (các hạng mục: Nhà trực, vọng gác; Nhà Ban Quân sự; Nhà gara xe ô tô; Nhà làm việc Ban Giám đốc; Nhà hội trường; Cổng, tường rào cơ quan; Sân, khuôn viên cơ quan; Tường rào Nhà máy CBMCS số 1; Hệ thống thoát nước mặt khuôn viên cơ quan, Nhà máy CBMCS số 1) của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tân Thịnh Phát
26/09/2022 14:39
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cải tạo, sửa chữa các công trình Công ty 732 (Nhà làm việc cơ quan; Sân cơ quan; Nhà ở tập thể cơ quan; Nhà ban chỉ huy Đội 1; Nhà ban chỉ huy Đội 3) của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Ngọc Anh Gia Lai
23/09/2022 09:36
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-02: Mua sắm trang thiết bị Khoa Động lực - Xe máy công trình; Đào tạo lái xe Moto hạng A1, A2; Thiết bị âm thanh hội trường của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
23/09/2022 07:54
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm trang thiết bị Trung tâm sát hạch lái xe số 1, số 2; Khoa Lâm sinh của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
23/09/2022 07:53
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-05: Giám sát TCXD công trình Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà trẻ Đội 4 e710; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715; Hệ thống nước sạch Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương; Công trình đường từ công ty đi Đội 15 Công ty 72; từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 20:47
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-02: Xây dựng đường giao thông Từ Công ty đi Đội 15 Cty 72; Đường từ cụm dân cư Đội 12 đi cụm dân cư Đội 17 Cty 74; từ đường TTBG (QL14C) đi khu dân cư Đội 9 Cty 715 của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 08:10
Bên mời thầu BINH ĐOÀN 15 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Xây dựng công trình: Nhà trẻ mẫu giáo Đội 14 CN Cty 75; Nhà văn hóa cộng đồng làng Tung Chrúc Cty 715; Nhà trẻ Đội 4 e710; Hệ thống nước sạch Khu dân cư Đội 9 Cty 715 và cụm dân cư Đội 11, Đội 12 Cty Bình Dương của chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 là chủ đầu tư của 67 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 là chủ đầu tư của 90 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 90 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 là chủ đầu tư của 100 TBMT, trong đó tự mời thầu 100 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 là chủ đầu tư của 138 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BINH ĐOÀN 15 là chủ đầu tư có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giả dụ như tất cả mọi người đều ốm bệnh và loạn trí, trừ một hoặc hai người khỏe mạnh và minh mẫn. Lúc đó, chính hai người này sẽ bị nghĩ là ốm bệnh và loạn trí chứ không phải những người còn lại! "
Aristotle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh