Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 163 gói thầu, trong đó có 49 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 80 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 79 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 27,78%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.889.950.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.253.217.025 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 27,78%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.889.950.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.253.217.025 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-11: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
20/05/2025 15:18
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG
10/05/2025 10:51
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm thuê rạp sự kiện phục vụ tổ chức gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh nhân dịp kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN THỊ DIỄN
25/04/2025 15:00
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm vật chất, trang trí tuyên truyền tổ chức các hoạt động kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước và gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH HƯƠNG VINA
25/04/2025 14:30
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm tổ chức các hoạt động “Đền ơn đáp nghĩa, uống nước nhớ nguồn”, “Tri ân các anh hùng liệt sỹ” nhân dịp kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025) của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Đào Nguyên Sơn
25/04/2025 14:19
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm hoa tươi tổ chức gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh và chương trình thắp nến tri ân các anh hùng liệt sỹ của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Loan
25/04/2025 14:14
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm tổ chức chương trình văn nghệ chào mừng kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước và gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Trung tâm tổ chức sự kiện Bắc Ninh Nguyễn Tiến Thọ
25/04/2025 14:10
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Bảo đảm vật chất, trang trí tuyên truyền tổ chức các hoạt động kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước và gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với 7 gói thầu.
24/04/2025 14:46
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục dân quân năm 2025 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI LÊ GIA PHÁT
22/04/2025 14:55
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc công trình: Bảo trì nhà làm việc cơ quan Bộ CHQS tỉnh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với 4 gói thầu.
03/04/2025 07:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-11: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
20/05/2025 15:18
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG
10/05/2025 10:51
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Bảo đảm thuê rạp sự kiện phục vụ tổ chức gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh nhân dịp kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN THỊ DIỄN
25/04/2025 15:00
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Bảo đảm vật chất, trang trí tuyên truyền tổ chức các hoạt động kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước và gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH HƯƠNG VINA
25/04/2025 14:30
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Bảo đảm tổ chức các hoạt động “Đền ơn đáp nghĩa, uống nước nhớ nguồn”, “Tri ân các anh hùng liệt sỹ” nhân dịp kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Đào Nguyên Sơn
25/04/2025 14:19
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Bảo đảm hoa tươi tổ chức gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh và chương trình thắp nến tri ân các anh hùng liệt sỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Loan
25/04/2025 14:14
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Bảo đảm tổ chức chương trình văn nghệ chào mừng kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước và gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Trung tâm tổ chức sự kiện Bắc Ninh Nguyễn Tiến Thọ
25/04/2025 14:10
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Bảo đảm vật chất, trang trí tuyên truyền tổ chức các hoạt động kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước và gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh với 7 gói thầu.
24/04/2025 14:46
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục dân quân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI LÊ GIA PHÁT
22/04/2025 14:55
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục dân quân năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
16/04/2025 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-11: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
20/05/2025 15:18
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG
10/05/2025 10:51
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm thuê rạp sự kiện phục vụ tổ chức gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh nhân dịp kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN THỊ DIỄN
25/04/2025 15:00
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm vật chất, trang trí tuyên truyền tổ chức các hoạt động kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước và gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH HƯƠNG VINA
25/04/2025 14:30
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm tổ chức các hoạt động “Đền ơn đáp nghĩa, uống nước nhớ nguồn”, “Tri ân các anh hùng liệt sỹ” nhân dịp kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025) của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Đào Nguyên Sơn
25/04/2025 14:19
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm hoa tươi tổ chức gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh và chương trình thắp nến tri ân các anh hùng liệt sỹ của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Loan
25/04/2025 14:14
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm tổ chức chương trình văn nghệ chào mừng kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước và gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Trung tâm tổ chức sự kiện Bắc Ninh Nguyễn Tiến Thọ
25/04/2025 14:10
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Bảo đảm vật chất, trang trí tuyên truyền tổ chức các hoạt động kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước và gặp mặt lão thành cách mạng, người có công, gia đình chính sách tiêu biểu, cán bộ Quân đội nghỉ hưu trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với 7 gói thầu.
24/04/2025 14:46
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục dân quân năm 2025 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI LÊ GIA PHÁT
22/04/2025 14:55
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc công trình: Bảo trì nhà làm việc cơ quan Bộ CHQS tỉnh của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với 4 gói thầu.
03/04/2025 07:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 55 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 55 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 102 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ước mơ giống như loài chim, cảm nhận buổi ban mai và khẽ khàng cất tiếng hót khi trời vẫn còn tối. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh