Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỘ NGOẠI GIAO đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Website Hội nghị APEC 2017 của chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO với 2 gói thầu.
04/07/2016 11:41
Bên mời thầu BỘ NGOẠI GIAO đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ chức danh, xe ô tô phục vụ công tác chung và xe ô tô chuyên dùng cho Bộ Ngoại giao của chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO với 1 gói thầu.
11/03/2016 17:02
Bên mời thầu BỘ NGOẠI GIAO đã đăng tải KHLCNT Mua 03 xe ô tô 29 chỗ chuyên dùng phục vụ công tác của Khối Văn phòng Bộ của chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO với 1 gói thầu.
29/12/2015 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỘ NGOẠI GIAO đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm xe ô tô Lễ tân Nhà nước, xe phục vụ các chức danh lãnh đạo và xe phục vụ công tác chung với 1 gói thầu.
25/12/2017 17:12
BỘ NGOẠI GIAO đăng tải KHLCNT Di chuyển một số đơn vị về Trụ sở mới và tái sắp xếp một số đơn vị tại các cơ sở cũ của Bộ với 2 gói thầu.
14/12/2017 11:09
BỘ NGOẠI GIAO đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2017 cho cán bộ nhân viên Khối Văn phòng Bộ và một số đơn vị thuộc Bộ với 1 gói thầu.
17/08/2017 16:02
BỘ NGOẠI GIAO đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ bảo hiểm cho 02 xe ô tô lễ tân nhà nước Mercedes-Benz S600 Pullman Guard với 1 gói thầu.
03/07/2017 16:46
BỘ NGOẠI GIAO đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ bảo hiểm cho 25 xe ô tô lễ tân nhà nước Mercedes-Benz S400L Star phụ vụ Hội nghị Cấp cao APEC 2017 với 1 gói thầu.
10/06/2017 12:07
BỘ NGOẠI GIAO đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm xe ô tô (xe ô tô Lễ tân Nhà nước, xe phục vụ các chức danh lãnh đạo và xe phục vụ công tác chung) với 1 gói thầu.
28/11/2016 17:28
BỘ NGOẠI GIAO đăng tải TBMT Mua 01 máy photocopy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/10/2016 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỘ NGOẠI GIAO đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Website Hội nghị APEC 2017 của chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO với 2 gói thầu.
04/07/2016 11:41
Bên mời thầu BỘ NGOẠI GIAO đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ chức danh, xe ô tô phục vụ công tác chung và xe ô tô chuyên dùng cho Bộ Ngoại giao của chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO với 1 gói thầu.
11/03/2016 17:02
Bên mời thầu BỘ NGOẠI GIAO đã đăng tải KHLCNT Mua 03 xe ô tô 29 chỗ chuyên dùng phục vụ công tác của Khối Văn phòng Bộ của chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO với 1 gói thầu.
29/12/2015 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ NGOẠI GIAO có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quyền lực không tha hóa con người; tuy nhiên những kẻ ngu xuẩn, nếu lên được vị trí quyền lực, làm tha hóa quyền lực. "
George Bernard Shaw
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh