Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.401.022.391 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.681.957.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.401.022.391 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.681.957.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải TBMT Mua trang bị, vật tư CTĐ, CTCT đảm bảo định mức, tiêu chuẩn đời sống văn hóa tinh thần cho bộ đội năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/05/2022 16:30
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, vật tư CTĐ, CTCT năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 1 gói thầu.
09/05/2022 13:57
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn, thao trường huấn luyện dPH78/BTM; Hạng mục: Thao trường huấn luyện chuyên ngành Hóa học của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 3 gói thầu.
01/10/2021 14:20
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất phục vụ thử nghiệm, nghiệm thu hệ thống xử lý của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5.
22/09/2021 15:24
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, linh kiện chế tạo hệ thống xử lý nước. của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5.
22/09/2021 14:46
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ: Khảo sát, đánh giá hiện trang, xây dựng mô hình xử lý ô nhiễm môi trường nước tại Kho kỹ thuật K54/Cục Kỹ thuật của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 2 gói thầu.
15/09/2021 10:58
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn, thao trường huấn luyện; Hạng mục: Bãi vật cản huấn luyện thể lực cấp e (01 bãi), d (29 bãi) của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 4 gói thầu.
16/07/2021 18:00
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn, thao trường huấn luyện; Hạng mục: Bãi huấn luyện thể lực gần nhà cấp đại đội (c) của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 4 gói thầu.
16/07/2021 17:49
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn, thao trường huấn luyện; Hạng mục: Bãi huấn luyện thể lực gần nhà cấp đại đội (c) của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 4 gói thầu.
16/07/2021 17:37
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5.
27/05/2021 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cấp trung tu Máy xúc Kawasaky 85ZIV-2, BKS: 14LA-0304.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí ô tô Uông Bí
01/08/2022 09:57
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng H&C
29/07/2022 21:50
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp các hạng mục kiến trúc và hạ tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY SƠN
29/07/2022 16:56
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm chống sét sừng phục vụ sản xuất kinh doanh bổ sung quý 1-2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT NĂNG LƯỢNG HOÀNG AN
28/07/2022 16:28
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị máy móc phục vụ công tác quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP KT XD và TM HPT
28/07/2022 16:19
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo quan trắc môi trường tại các nghĩa trang thuộc Ban phục vụ lễ tang Hà Nội năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần kỹ thuật và phân tích môi trường
28/07/2022 16:02
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Hệ thống điều hòa không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN MÁY R.E.E, Liên danh nhà thầu công ty Tấn Dũng và Công ty điện máy R.E.E
28/07/2022 15:36
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng công trình và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quản lý đường bộ và xây dựng công trình 4 Thừa Thiên Huế
28/07/2022 10:58
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: XD hàng rào, cổng vào và sân NLV Công ty Điện lực Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẾ LÂM
27/07/2022 14:40
Bộ Tham mưu Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Xây dựng đội QLVH TT U Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CONG TY TRACH NHIEM HUU HAN MTV XAY DUNG DICH VU THUONG MAI MINH NHAT
27/07/2022 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải TBMT Mua trang bị, vật tư CTĐ, CTCT đảm bảo định mức, tiêu chuẩn đời sống văn hóa tinh thần cho bộ đội năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/05/2022 16:30
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, vật tư CTĐ, CTCT năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 1 gói thầu.
09/05/2022 13:57
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn, thao trường huấn luyện dPH78/BTM; Hạng mục: Thao trường huấn luyện chuyên ngành Hóa học của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 3 gói thầu.
01/10/2021 14:20
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất phục vụ thử nghiệm, nghiệm thu hệ thống xử lý của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5.
22/09/2021 15:24
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, linh kiện chế tạo hệ thống xử lý nước. của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5.
22/09/2021 14:46
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ: Khảo sát, đánh giá hiện trang, xây dựng mô hình xử lý ô nhiễm môi trường nước tại Kho kỹ thuật K54/Cục Kỹ thuật của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 2 gói thầu.
15/09/2021 10:58
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn, thao trường huấn luyện; Hạng mục: Bãi vật cản huấn luyện thể lực cấp e (01 bãi), d (29 bãi) của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 4 gói thầu.
16/07/2021 18:00
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn, thao trường huấn luyện; Hạng mục: Bãi huấn luyện thể lực gần nhà cấp đại đội (c) của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 4 gói thầu.
16/07/2021 17:49
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải KHLCNT Trường bắn, thao trường huấn luyện; Hạng mục: Bãi huấn luyện thể lực gần nhà cấp đại đội (c) của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 với 4 gói thầu.
16/07/2021 17:37
Bên mời thầu Bộ Tham mưu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5.
27/05/2021 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tham mưu Quân khu 5 là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự ích kỷ không phải là sống như cách mình muốn, mà là đòi hỏi người khác phải sống như cách mình muốn. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh