Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 185 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 90 gói (với 100 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 88 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 88 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,00%, Xây lắp 48,00%, Tư vấn 22,00%, Phi tư vấn 3,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 115.004.805.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 114.713.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,00%, Xây lắp 48,00%, Tư vấn 22,00%, Phi tư vấn 3,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 115.004.805.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 114.713.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-09: Chống mối của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2022 15:07
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-05: Nhà trực ban tiếp dân; Cổng A, B; Nhà ở và làm việc Đại đội 4; Nhà xe ô tô con, xe 2 bánh Tiểu đoàn 1 thuộc Trung tâm Huấn luyện của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 10:02
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-09: Chống mối của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2022 16:12
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu BH-01: Bảo hiểm xây dựng của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 18:29
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-11: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị các gói thầu còn lại của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 18:21
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-10: Chi phí tư vấn nén tĩnh cọc của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 18:03
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu BH-01: Bảo hiểm xây dựng của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 17:35
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm trang bị doanh cụ sinh hoạt, làm việc của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/06/2022 10:04
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 dự án Xây dựng doanh trại Trung tâm Bảo đảm kỹ thuật và Hải đội 1/Lữ đoàn 125; Doanh trại trung tâm huấn luyện/Vùng 2 Hải quân của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với 17 gói thầu.
11/03/2022 18:35
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng doanh trại Trung tâm Bảo đảm kỹ thuật và Hải đội 1/Lữ đoàn 125; Doanh trại trung tâm huấn luyện/Vùng 2 Hải quân.
11/03/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đăng tải KHLCNT ĐTXD KÈ BẢO VỆ BỜ TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN CMNV VÙNG 3 với 6 gói thầu.
03/01/2019 09:09
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (phần công trình thủy công) với 5 gói thầu.
22/05/2018 07:29
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (phần công trình thủy công) với 5 gói thầu.
22/05/2018 07:29
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm, lắp đặt, cài đặt, hiệu chỉnh, hướng dẫn sử dụng, vận hành hệ thống mạng máy tính nội bộ và camera giám sát (Đăng tải trên báo đấu thầu số 12 ngày 17/01/2018).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên ứng dựng kỹ thuật và sản xuất
17/01/2018 07:34
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt, cài đặt, hiệu chỉnh, hướng dẫn sử dụng, vận hành các thiết bị, phần mềm trung tâm học liệu (Đăng tải trên báo đấu thầu số 12 ngày 17/01/2018).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên ứng dựng kỹ thuật và sản xuất
17/01/2018 07:34
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt, cài đặt, hiệu chỉnh, hướng dẫn sử dụng, vận hành các thiết bị, phần mềm trung tâm học liệu (Đăng tải trên báo đấu thầu số 12 ngày 17/01/2018).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên ứng dựng kỹ thuật và sản xuất
17/01/2018 07:34
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Lập thiết kế bản vẽ thi công – dự toán (Đăng tải trên báo đấu thầu số 12 ngày 17/01/2018).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tư vấn thiết kế 36.69 - Chi nhánh Tổng công ty 36
17/01/2018 07:34
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cải tạo sửa chữa cơ sở hạ tầng các phòng học (Đăng tải trên báo đấu thầu số 249 ngày 29/12/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Luân
29/12/2017 03:29
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công, lắp đặt cho cả dự án. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 239 ngày 15/12/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
15/12/2017 07:03
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công, lắp đặt cho cả dự án. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 239 ngày 15/12/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
15/12/2017 07:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-09: Chống mối của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2022 15:07
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-05: Nhà trực ban tiếp dân; Cổng A, B; Nhà ở và làm việc Đại đội 4; Nhà xe ô tô con, xe 2 bánh Tiểu đoàn 1 thuộc Trung tâm Huấn luyện của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 10:02
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-09: Chống mối của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2022 16:12
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu BH-01: Bảo hiểm xây dựng của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 18:29
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-11: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị các gói thầu còn lại của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 18:21
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-10: Chi phí tư vấn nén tĩnh cọc của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 18:03
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu BH-01: Bảo hiểm xây dựng của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 17:35
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm trang bị doanh cụ sinh hoạt, làm việc của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/06/2022 10:04
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 dự án Xây dựng doanh trại Trung tâm Bảo đảm kỹ thuật và Hải đội 1/Lữ đoàn 125; Doanh trại trung tâm huấn luyện/Vùng 2 Hải quân của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN với 17 gói thầu.
11/03/2022 18:35
BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng doanh trại Trung tâm Bảo đảm kỹ thuật và Hải đội 1/Lữ đoàn 125; Doanh trại trung tâm huấn luyện/Vùng 2 Hải quân.
11/03/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN là chủ đầu tư của 100 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 98 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH HẢI QUÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy là chính mình. Thế giới này tôn sùng bản gốc. "
Ingrid Bergman
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh