Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 154 nhà thầu.
- Đã công bố 52 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 64 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 347 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 157 gói (với 181 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 234 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 140 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 136 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,81%, Xây lắp 45,30%, Tư vấn 40,33%, Phi tư vấn 0,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.282.353.106.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.258.120.653.227 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 như sau:
- Có quan hệ với 154 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,81%, Xây lắp 45,30%, Tư vấn 40,33%, Phi tư vấn 0,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.282.353.106.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.258.120.653.227 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-05 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 11:38
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện trước khi phê duyệt dự án đầu tư Dự án thành phần số 01: Rà phá bom mìn vật nổ khắc phục hậu quả sau chiến tranh trên địa bàn Quân khu 1 giai đoạn 2026-2027 thuộc dự án Rà phá bom mìn vật nổ khắc phục hậu quả sau chiến tranh giai đoạn 2026-2027. của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 với 3 gói thầu.
25/08/2026 08:09
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GLOBAL ME
24/08/2026 16:44
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-03 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 16:59
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trường liên cấp Tiểu học và THCS Linh Sơn, phường Linh Sơn, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 với 8 gói thầu.
03/08/2026 08:30
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trường liên cấp Tiểu học và THCS Linh Sơn, phường Linh Sơn, tỉnh Thái Nguyên.
03/08/2026 08:08
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-17 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ÂU VIỆT
24/07/2026 11:07
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-19 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&D VIỆT NAM
24/07/2026 11:02
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-19 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&D VIỆT NAM
24/07/2026 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HỢP GIANG
10/10/2025 10:28
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP 86 ĐOÀN 799 QUÂN KHU I
09/07/2025 10:01
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ XANH VIỆT NAM
09/07/2025 09:34
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-01 với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:08
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SPEED-X VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT LINH KIỆN CƠ KHÍ THỦY LỰC FOFUL
25/06/2025 08:42
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẮC LẠNG
23/06/2025 15:16
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện kỹ thuật Công binh
23/06/2025 15:16
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HT CAO BẰNG
23/06/2025 15:03
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-10.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Cao Bằng
23/06/2025 14:55
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-10.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tài nguyên và Môi trường
23/06/2025 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-05 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 11:38
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện trước khi phê duyệt dự án đầu tư Dự án thành phần số 01: Rà phá bom mìn vật nổ khắc phục hậu quả sau chiến tranh trên địa bàn Quân khu 1 giai đoạn 2026-2027 thuộc dự án Rà phá bom mìn vật nổ khắc phục hậu quả sau chiến tranh giai đoạn 2026-2027. của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 với 3 gói thầu.
25/08/2026 08:09
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GLOBAL ME
24/08/2026 16:44
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-03 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 16:59
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trường liên cấp Tiểu học và THCS Linh Sơn, phường Linh Sơn, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 với 8 gói thầu.
03/08/2026 08:30
Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trường liên cấp Tiểu học và THCS Linh Sơn, phường Linh Sơn, tỉnh Thái Nguyên.
03/08/2026 08:08
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-17 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ÂU VIỆT
24/07/2026 11:07
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-19 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&D VIỆT NAM
24/07/2026 11:02
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-19 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&D VIỆT NAM
24/07/2026 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 là chủ đầu tư của 52 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 là chủ đầu tư của 64 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 54 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 là chủ đầu tư của 181 TBMT, trong đó tự mời thầu 171 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 là chủ đầu tư của 234 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Quân khu 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 154 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nghệ sĩ chẳng là gì nếu thiếu tài năng, nhưng tài năng chẳng là gì nếu không có lao động. "
Emile Zola
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026