Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 112 nhà thầu.
- Đã công bố 82 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 173 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 580 gói thầu, trong đó có 73 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 191 gói (với 204 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 213 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 362 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 351 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,71%, Xây lắp 48,04%, Tư vấn 9,31%, Phi tư vấn 2,45%, Hỗn hợp 0,49%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.028.107.446.283 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.015.314.665.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 112 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,71%, Xây lắp 48,04%, Tư vấn 9,31%, Phi tư vấn 2,45%, Hỗn hợp 0,49%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.028.107.446.283 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.015.314.665.718 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dầu nhờn động cơ đảm bảo thường xuyên năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
02/11/2022 14:49
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị, công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân cơ động thuộc thành phố Hà Nội năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
12/10/2022 10:23
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng RON 95-III, xăng E5 RON 92-II và Diesel năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
28/09/2022 21:13
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu XD-01: Xây lắp cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
12/09/2022 09:48
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Trang bị, công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân cơ động thuộc thành phố Hà Nội năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/09/2022 11:24
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
30/08/2022 21:17
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
27/08/2022 00:00
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Trang bị, công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân cơ động thuộc thành phố Hà Nội năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI với 3 gói thầu.
26/08/2022 13:52
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua dầu nhờn động cơ đảm bảo thường xuyên năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 16:59
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua xăng RON 95-III, xăng E5 RON 92-II và Diesel năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2022 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua dầu nhờn động cơ đảm bảo thường xuyên năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dầu khí Quốc tế PS
02/11/2022 14:49
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Trang bị, công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân cơ động thuộc thành phố Hà Nội năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÂN HỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP HẬU CẦN PHÍA BẮC
12/10/2022 10:23
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Trang bị, công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân cơ động thuộc thành phố Hà Nội năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2022 16:26
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua xăng RON 95-III, xăng E5 RON 92-II và Diesel năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
28/09/2022 21:13
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Đầu tư xây dựng Doanh trại Ban CHQS huyện Gia Lâm/Bộ Tư lệnh Thủ đô Hà Nội với 0 gói thầu.
21/09/2022 18:16
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu XD-01: Xây lắp cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH C.M.Y.K VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ MỸ THUẬT HÀ NỘI
12/09/2022 09:48
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đăng tải TBMT Trang bị, công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân cơ động thuộc thành phố Hà Nội năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/09/2022 11:24
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Trung Hiếu
30/08/2022 21:17
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Mua xăng RON 95-III, xăng E5 RON 92-II và Diesel năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2022 16:37
BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Mua dầu nhờn động cơ đảm bảo thường xuyên năm 2022 với 5 nhà thầu tham gia.
29/08/2022 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dầu nhờn động cơ đảm bảo thường xuyên năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
02/11/2022 14:49
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị, công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân cơ động thuộc thành phố Hà Nội năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
12/10/2022 10:23
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng RON 95-III, xăng E5 RON 92-II và Diesel năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
28/09/2022 21:13
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu XD-01: Xây lắp cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
12/09/2022 09:48
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Trang bị, công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân cơ động thuộc thành phố Hà Nội năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/09/2022 11:24
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
30/08/2022 21:17
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI.
27/08/2022 00:00
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Trang bị, công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân cơ động thuộc thành phố Hà Nội năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI với 3 gói thầu.
26/08/2022 13:52
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua dầu nhờn động cơ đảm bảo thường xuyên năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 16:59
Bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua xăng RON 95-III, xăng E5 RON 92-II và Diesel năm 2022 của chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2022 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI là chủ đầu tư của 82 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI là chủ đầu tư của 173 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 165 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI là chủ đầu tư của 204 TBMT, trong đó tự mời thầu 203 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI là chủ đầu tư của 213 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỘ TƯ LỆNH THỦ ĐÔ HÀ NỘI là chủ đầu tư có quan hệ với 112 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có quân đội nào có thể đứng vững trước sức mạnh của một tư tưởng đã chín muồi. "
Victor Hugo
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh