Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 110 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 225 gói thầu, trong đó có 103 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 121 gói (với 125 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 177 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,40%, Xây lắp 5,60%, Tư vấn 8,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 499.405.466.484 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 489.228.388.510 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,40%, Xây lắp 5,60%, Tư vấn 8,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 499.405.466.484 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 489.228.388.510 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sơn bảo quản tàu của Ban Tác chiến của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 10:34
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa thực phẩm của Ban Tác chiến của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 10:26
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị văn phòng của Ban Tác chiến của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 10:21
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị văn phòng của Ban QSĐP của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 09:31
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc, vật tư y tế của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 09:28
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất bảo dưỡng phao bè cứu sinh tự thổi quý III năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT LUCKY LIFE
22/09/2022 08:30
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu chạy máy phát điện của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
22/09/2022 08:24
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư bảo quản,sửa chữa trang bị của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP TÀU THỦY HẢI PHÒNG - HASHIN
22/09/2022 08:05
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính, phần mềm huấn luyện làm chủ trang bị của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 07:52
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hồng Tuấn
22/09/2022 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
11/10/2022 08:31
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua sơn bảo quản tàu của Ban Tác chiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ PHÚC NGUYÊN
22/09/2022 10:34
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa thực phẩm của Ban Tác chiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng tạp hóa Hoa Viên
22/09/2022 10:26
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị văn phòng của Ban Tác chiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị văn phòng Khang Thịnh
22/09/2022 10:21
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị văn phòng của Ban QSĐP.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Mạnh Chấn Phú Quốc
22/09/2022 09:31
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua thuốc, vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Thuốc Tây Như Ý
22/09/2022 09:28
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật chất bảo dưỡng phao bè cứu sinh tự thổi quý III năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT LUCKY LIFE
22/09/2022 08:30
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu chạy máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
22/09/2022 08:24
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư bảo quản,sửa chữa trang bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP TÀU THỦY HẢI PHÒNG - HASHIN
22/09/2022 08:05
Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua máy tính, phần mềm huấn luyện làm chủ trang bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị văn phòng Khang Thịnh
22/09/2022 07:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sơn bảo quản tàu của Ban Tác chiến của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 10:34
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa thực phẩm của Ban Tác chiến của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 10:26
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị văn phòng của Ban Tác chiến của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 10:21
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị văn phòng của Ban QSĐP của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 09:31
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc, vật tư y tế của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 09:28
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất bảo dưỡng phao bè cứu sinh tự thổi quý III năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT LUCKY LIFE
22/09/2022 08:30
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu chạy máy phát điện của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
22/09/2022 08:24
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư bảo quản,sửa chữa trang bị của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP TÀU THỦY HẢI PHÒNG - HASHIN
22/09/2022 08:05
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính, phần mềm huấn luyện làm chủ trang bị của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
22/09/2022 07:52
Bên mời thầu Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hồng Tuấn
22/09/2022 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân là chủ đầu tư của 110 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 110 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân là chủ đầu tư của 125 TBMT, trong đó tự mời thầu 124 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân là chủ đầu tư của 177 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư Lệnh Vùng 5 Hải Quân là chủ đầu tư có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày hôm nay tôi phải sống thế nào để tạo ra ngày mai mà tôi quyết tâm hướng đến? "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026