Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 81,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.243.276.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.079.650.972 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 81,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.243.276.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.079.650.972 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,72%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 93.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CẤP THOÁT NƯỚC VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG
09/05/2025 15:30
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 09:56
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/03/2025 15:29
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 03, 04, 05, 06 dự án Duy trì và chăm sóc cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn thị xã La Gi giai đoạn 2025-2026 của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với 4 gói thầu.
24/03/2025 15:54
BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy trì và chăm sóc cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn thị xã La Gi giai đoạn 2025-2026.
24/03/2025 15:15
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm 02 chiếc xe ép và vận chuyển rác loại 15 m3 của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ Ô TÔ TRƯỜNG LONG (TÊN CŨ: CÔNG TY CỔ PHẦN ÔTÔ CHUYÊN DÙNG TRƯỜNG LONG)
12/11/2024 09:43
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm 02 chiếc xe ép và vận chuyển rác loại 15 m3 của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2024 13:07
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải KHLCNT các gói thầu số 02, 03, 04 và 05 dự án Mua sắm xe chở rác của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với 3 gói thầu.
27/09/2024 16:29
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM XANH
22/03/2024 15:28
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/03/2024 18:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 03, 04, 05, 06 dự án Duy trì và chăm sóc cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn thị xã La Gi giai đoạn 2025-2026 với 4 gói thầu.
24/03/2025 15:54
BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đăng tải KHLCNT các gói thầu số 02, 03, 04 và 05 dự án Mua sắm xe chở rác với 3 gói thầu.
27/09/2024 16:29
BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Duy trì và chăm sóc cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn thị xã La Gi giai đoạn 2024 - 2025 với 3 gói thầu.
05/03/2024 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CẤP THOÁT NƯỚC VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG
09/05/2025 15:30
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 09:56
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/03/2025 15:29
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 03, 04, 05, 06 dự án Duy trì và chăm sóc cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn thị xã La Gi giai đoạn 2025-2026 của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với 4 gói thầu.
24/03/2025 15:54
BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy trì và chăm sóc cây xanh, thảm cỏ trên địa bàn thị xã La Gi giai đoạn 2025-2026.
24/03/2025 15:15
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm 02 chiếc xe ép và vận chuyển rác loại 15 m3 của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ Ô TÔ TRƯỜNG LONG (TÊN CŨ: CÔNG TY CỔ PHẦN ÔTÔ CHUYÊN DÙNG TRƯỜNG LONG)
12/11/2024 09:43
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm 02 chiếc xe ép và vận chuyển rác loại 15 m3 của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2024 13:07
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải KHLCNT các gói thầu số 02, 03, 04 và 05 dự án Mua sắm xe chở rác của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với 3 gói thầu.
27/09/2024 16:29
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM XANH
22/03/2024 15:28
Bên mời thầu BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Duy trì, chăm sóc toàn bộ công trình của chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/03/2024 18:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BQL CÔNG TRÌNH CÔNG CỘNG LAGI là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vài người nói trong lúc ngủ. Giảng viên nói trong lúc người khác ngủ. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh