Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 112 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 112 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 112 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.182.813.881 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.201.437.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.182.813.881 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.201.437.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và nâng cấp Bưu điện trung tâm TP.Hải Phòng giai đoạn 2 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
23/05/2022 07:46
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Trịnh Xá huyện Thủy Nguyên, TP.Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
18/01/2022 14:23
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, bổ sung 01 tivi tại phòng họp trực tuyến, 01 máy photocopy cho khối quản lý Bưu điện thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
30/12/2021 08:54
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, bổ sung 01 tivi tại phòng họp trực tuyến, 01 máy photocopy cho khối quản lý Bưu điện thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
30/12/2021 08:44
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Trịnh Xá huyện Thủy Nguyên, TP.Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
20/12/2021 08:21
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục Bưu điện trung tâm TP.Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
30/11/2021 14:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục Bưu điện trung tâm thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
10/11/2021 16:25
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Hải An
03/01/2020 15:27
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế kỹ thuật và dư toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG.
27/12/2019 16:07
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo KTKT đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG.
27/12/2019 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và nâng cấp Bưu điện trung tâm TP.Hải Phòng giai đoạn 2 với 2 gói thầu.
23/05/2022 07:46
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Trịnh Xá huyện Thủy Nguyên, TP.Hải Phòng với 2 gói thầu.
18/01/2022 14:23
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp, bổ sung 01 tivi tại phòng họp trực tuyến, 01 máy photocopy cho khối quản lý Bưu điện thành phố Hải Phòng với 2 gói thầu.
30/12/2021 08:54
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp, bổ sung 01 tivi tại phòng họp trực tuyến, 01 máy photocopy cho khối quản lý Bưu điện thành phố Hải Phòng với 2 gói thầu.
30/12/2021 08:44
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Trịnh Xá huyện Thủy Nguyên, TP.Hải Phòng với 2 gói thầu.
20/12/2021 08:21
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục Bưu điện trung tâm TP.Hải Phòng với 2 gói thầu.
30/11/2021 14:00
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục Bưu điện trung tâm thành phố Hải Phòng với 2 gói thầu.
10/11/2021 16:25
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế kỹ thuật và dư toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Thương mại và Xây dựng Gia Phạm
27/12/2019 16:07
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo KTKT đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Thiết kế và Xây dựng công trình Thành Đạt
27/12/2019 16:04
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế kỹ thuật và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Thương mại và Xây dựng Gia Phạm
27/12/2019 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và nâng cấp Bưu điện trung tâm TP.Hải Phòng giai đoạn 2 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
23/05/2022 07:46
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Trịnh Xá huyện Thủy Nguyên, TP.Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
18/01/2022 14:23
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, bổ sung 01 tivi tại phòng họp trực tuyến, 01 máy photocopy cho khối quản lý Bưu điện thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
30/12/2021 08:54
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, bổ sung 01 tivi tại phòng họp trực tuyến, 01 máy photocopy cho khối quản lý Bưu điện thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
30/12/2021 08:44
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Trịnh Xá huyện Thủy Nguyên, TP.Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
20/12/2021 08:21
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục Bưu điện trung tâm TP.Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
30/11/2021 14:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục Bưu điện trung tâm thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
10/11/2021 16:25
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Hải An
03/01/2020 15:27
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế kỹ thuật và dư toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG.
27/12/2019 16:07
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo KTKT đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG.
27/12/2019 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 54 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 54 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chính quyền cần tới cả người chăn cừu lẫn đồ tể. "
Voltaire
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh