Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 202 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 420 gói thầu, trong đó có 186 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 352 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 342 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 79 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 77 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.175.708.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.171.648.529 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.175.708.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.171.648.529 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 3 gói thầu.
29/08/2026 15:29
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC PHỤNG
28/08/2026 08:45
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AN VIỆT HUẾ
28/08/2026 08:41
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AN VIỆT HUẾ
18/08/2026 09:12
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC PHỤNG
18/08/2026 09:05
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 4 gói thầu.
17/08/2026 16:51
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải TBMT Mua sắm áo quần đồng phục năm 2026 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 13:38
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bàn quầy nội thất, bảng biển theo hệ thống NDTH của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÂN THANH LONG
14/08/2026 12:12
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI AN
14/08/2026 11:44
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm áo quần đồng phục năm 2026 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI AN
08/07/2025 11:07
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI AN
28/06/2025 09:34
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AN VIỆT HUẾ
13/06/2025 16:23
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AN VIỆT HUẾ
13/06/2025 16:18
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án với 2 gói thầu.
11/06/2025 15:26
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án với 2 gói thầu.
11/06/2025 15:01
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
07/12/2024 08:45
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
07/12/2024 08:35
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
07/12/2024 08:29
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
07/12/2024 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 3 gói thầu.
29/08/2026 15:29
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC PHỤNG
28/08/2026 08:45
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AN VIỆT HUẾ
28/08/2026 08:41
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AN VIỆT HUẾ
18/08/2026 09:12
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC PHỤNG
18/08/2026 09:05
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 4 gói thầu.
17/08/2026 16:51
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải TBMT Mua sắm áo quần đồng phục năm 2026 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 13:38
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bàn quầy nội thất, bảng biển theo hệ thống NDTH của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÂN THANH LONG
14/08/2026 12:12
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI AN
14/08/2026 11:44
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm áo quần đồng phục năm 2026 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 202 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 185 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 352 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý do tại sao người ta không phục tùng chúng ta là bởi họ thấy bùn trong đáy mắt chúng ta. "
Ralph Waldo Emerson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh