Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.061.643.046 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.856.558.315 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.061.643.046 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.856.558.315 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/08/2022 12:18
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/07/2022 08:40
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2022 cho CBCNV-LĐ của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bệnh viện đa khoa Thiện Hạnh
16/07/2022 07:33
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
13/07/2022 09:34
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng An Phát Đắk Nông
13/07/2022 09:29
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYÊN QUANG ĐẮK NÔNG
13/07/2022 09:26
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ năm 2022 cho CBCNV-LĐ của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG với 1 gói thầu.
07/07/2022 13:53
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khám sức khỏe định kỳ năm 2022 cho CBCNV-LĐ.
07/07/2022 07:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án Cải tạo, mở rộng Bưu cục 3 Nhân Cơ, huyện Đắk RLấp, tỉnh Đắk Nông của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG với 4 gói thầu.
04/07/2022 08:50
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng An Phát Đắk Nông
22/06/2022 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2022 cho CBCNV-LĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bệnh viện đa khoa Thiện Hạnh
16/07/2022 07:33
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
13/07/2022 09:34
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng An Phát Đắk Nông
13/07/2022 09:29
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYÊN QUANG ĐẮK NÔNG
13/07/2022 09:26
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng An Phát Đắk Nông
22/06/2022 13:41
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Minh Đức Đăk Nông
14/06/2022 07:32
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
19/05/2022 15:26
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
19/05/2022 15:24
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng An Phát Đắk Nông
19/05/2022 15:18
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng An Phát Đắk Nông
19/05/2022 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/08/2022 12:18
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/07/2022 08:40
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2022 cho CBCNV-LĐ của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bệnh viện đa khoa Thiện Hạnh
16/07/2022 07:33
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
13/07/2022 09:34
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng An Phát Đắk Nông
13/07/2022 09:29
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYÊN QUANG ĐẮK NÔNG
13/07/2022 09:26
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ năm 2022 cho CBCNV-LĐ của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG với 1 gói thầu.
07/07/2022 13:53
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khám sức khỏe định kỳ năm 2022 cho CBCNV-LĐ.
07/07/2022 07:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án Cải tạo, mở rộng Bưu cục 3 Nhân Cơ, huyện Đắk RLấp, tỉnh Đắk Nông của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG với 4 gói thầu.
04/07/2022 08:50
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng An Phát Đắk Nông
22/06/2022 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG là chủ đầu tư của 81 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐẮK NÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi chúng ta căm hận kẻ địch, chúng ta cho họ quyền lực trước chúng ta: quyền lực đối với giấc ngủ của ta, sự ngon miệng của ta, huyết áp của ta, sức khỏe của ta, và hạnh phúc của ta. "
Dale Carnegie
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh