Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 33 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 108 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.477.140.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.970.112.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.477.140.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.970.112.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch xây dựng đô thị và nông thôn tỉnh Điện Biên
06/06/2022 09:50
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
14/04/2022 09:24
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
14/04/2022 09:21
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất xây dựng của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng STC tỉnh Điện Biên
14/04/2022 09:17
Bưu điện tỉnh Điện Biên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trung tâm khai thác vận chuyển Bưu điện tỉnh Điện Biên.
08/04/2022 07:00
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
23/10/2021 16:03
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng STC tỉnh Điện Biên
23/10/2021 16:00
Bưu điện tỉnh Điện Biên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ- VHX để khôi phục hoạt động trong năm 2021, Bưu điện tỉnh Điện Biên.
23/10/2021 07:00
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BVTC dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng STC tỉnh Điện Biên
11/10/2021 10:17
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SIÊU ĐÔ THỊ
02/10/2021 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch xây dựng đô thị và nông thôn tỉnh Điện Biên
06/06/2022 09:50
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Viễn Thông
14/04/2022 09:24
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Viễn Thông
14/04/2022 09:21
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng STC tỉnh Điện Biên
14/04/2022 09:17
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Huy
23/10/2021 16:03
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng STC tỉnh Điện Biên
23/10/2021 16:00
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BVTC dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng STC tỉnh Điện Biên
11/10/2021 10:17
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SIÊU ĐÔ THỊ
02/10/2021 09:02
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Viễn Thông
02/10/2021 08:21
Bưu điện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng STC Tỉnh Điện Biên
27/09/2021 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch xây dựng đô thị và nông thôn tỉnh Điện Biên
06/06/2022 09:50
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
14/04/2022 09:24
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
14/04/2022 09:21
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất xây dựng của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng STC tỉnh Điện Biên
14/04/2022 09:17
Bưu điện tỉnh Điện Biên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trung tâm khai thác vận chuyển Bưu điện tỉnh Điện Biên.
08/04/2022 07:00
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
23/10/2021 16:03
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng STC tỉnh Điện Biên
23/10/2021 16:00
Bưu điện tỉnh Điện Biên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ- VHX để khôi phục hoạt động trong năm 2021, Bưu điện tỉnh Điện Biên.
23/10/2021 07:00
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BVTC dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng STC tỉnh Điện Biên
11/10/2021 10:17
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SIÊU ĐÔ THỊ
02/10/2021 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 33 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 116 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người phụ nữ đẹp là thiên đường của đôi mắt. "
Tục ngữ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh