Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.095.670.717 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.101.147.944 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.095.670.717 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.101.147.944 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,06%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Tháp (2), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Tháp (1), Tiền Giang (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho Cán bộ công nhân viên (CBCNV) KV1, Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2026 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:41
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khám sức khỏe định kỳ cho Cán bộ công nhân viên (CBCNV) KV1, Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2026.
21/08/2026 08:08
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BĐS BẢO AN
16/07/2026 10:54
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BĐS BẢO AN
16/07/2026 10:51
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, nâng cấp, xây mới Bưu điện xã của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG VÂN PHÚ
16/07/2026 10:46
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dưng công trình : Cải tạo, nâng cấp (xây mới) Bưu điện xã Mỹ Tịnh An, Chợ Gạo, An Thạnh Thủy, Vĩnh Bình, Đồng Sơn, Long Bình, Gia Thuận, Tân Hòa, Bình Xuân, Long Thuận, Đạo Thạnh tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 4 gói thầu.
09/07/2026 09:38
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình : Cải tạo, nâng cấp (xây mới) Bưu điện xã An Hữu, Mỹ Lợi, Mỹ Đức Tây, Hậu Mỹ, Hiệp Đức, Hưng Thạnh, Kim Sơn, Vĩnh Kim, Bình Trưng, Mỹ Thiện tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 4 gói thầu.
09/07/2026 09:23
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng DHA Đồng Tháp
09/07/2026 09:03
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BUILDING
09/07/2026 08:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BUILDING
09/07/2026 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂM TRÍ ĐỒNG THÁP
15/07/2025 10:58
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2025 với 1 gói thầu.
07/07/2025 10:12
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỆT MAY NHÀ BÈ
24/05/2025 09:49
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2025 với 1 gói thầu.
15/04/2025 15:24
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BUILDING
24/03/2025 09:52
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm Băng keo dán + Dây rút phục vụ SXKD Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT BĂNG KEO GIA HƯNG
11/03/2025 15:23
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Mua sắm Băng keo dán + Dây rút phục vụ SXKD Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2025 với 1 gói thầu.
22/01/2025 09:39
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư Tư vấn lập báo cáo KTKT, thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn đầu tư xây dựng dha Đồng Tháp
09/12/2024 16:10
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỆT MAY NHÀ BÈ
16/08/2024 09:09
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂM TRÍ ĐỒNG THÁP
30/07/2024 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho Cán bộ công nhân viên (CBCNV) KV1, Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2026 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:41
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khám sức khỏe định kỳ cho Cán bộ công nhân viên (CBCNV) KV1, Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2026.
21/08/2026 08:08
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BĐS BẢO AN
16/07/2026 10:54
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BĐS BẢO AN
16/07/2026 10:51
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, nâng cấp, xây mới Bưu điện xã của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHONG VÂN PHÚ
16/07/2026 10:46
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dưng công trình : Cải tạo, nâng cấp (xây mới) Bưu điện xã Mỹ Tịnh An, Chợ Gạo, An Thạnh Thủy, Vĩnh Bình, Đồng Sơn, Long Bình, Gia Thuận, Tân Hòa, Bình Xuân, Long Thuận, Đạo Thạnh tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 4 gói thầu.
09/07/2026 09:38
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình : Cải tạo, nâng cấp (xây mới) Bưu điện xã An Hữu, Mỹ Lợi, Mỹ Đức Tây, Hậu Mỹ, Hiệp Đức, Hưng Thạnh, Kim Sơn, Vĩnh Kim, Bình Trưng, Mỹ Thiện tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 4 gói thầu.
09/07/2026 09:23
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng DHA Đồng Tháp
09/07/2026 09:03
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BUILDING
09/07/2026 08:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BUILDING
09/07/2026 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 52 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giới trẻ luôn luôn có cùng một vấn đề – làm sao để phản kháng và đi theo chuẩn mực cùng một lúc. Giờ họ đã giải quyết được vấn đề này bằng cách chống lại bố mẹ và bắt chước lẫn nhau. "
Quentin Crisp
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh