Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 60 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 140 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 254 gói thầu, trong đó có 61 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 257 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 251 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 66 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.797.267.601 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.916.132.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.797.267.601 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.916.132.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp 08 điểm BĐ-VHX thuộc Bưu điện tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 3 gói thầu.
21/10/2025 15:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp 08 điểm BĐ-VHX thuộc Bưu điện tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:36
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BUILDING
10/10/2022 09:38
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT, thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
15/09/2022 10:13
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống PCCC của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4-10 ĐỒNG THÁP
15/09/2022 10:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống PCCC của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4-10 ĐỒNG THÁP
15/09/2022 09:43
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, mở rộng nhà Khai thác Bưu điện huyện Lai Vung, tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 2 gói thầu.
09/09/2022 16:32
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng nhà Khai thác Bưu điện huyện Lai Vung, tỉnh Đồng Tháp .
09/09/2022 07:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2022 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂM TRÍ ĐỒNG THÁP
29/08/2022 15:22
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2022 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
19/08/2022 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp 08 điểm BĐ-VHX thuộc Bưu điện tỉnh Đồng Tháp với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:36
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BUILDING
10/10/2022 09:38
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT, thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn đầu tư xây dựng dha Đồng Tháp
15/09/2022 10:13
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Thi công hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4-10 ĐỒNG THÁP
15/09/2022 10:00
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Thi công hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4-10 ĐỒNG THÁP
15/09/2022 09:43
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Cải tạo, mở rộng nhà Khai thác Bưu điện huyện Lai Vung, tỉnh Đồng Tháp với 2 gói thầu.
09/09/2022 16:32
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂM TRÍ ĐỒNG THÁP
29/08/2022 15:22
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2022 với 1 gói thầu.
19/08/2022 15:42
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên tư vấn thiết kế và xây dựng Vy Khoa ĐT
10/08/2022 09:54
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà tập thể để làm Khai thác Bưu điện TP Hồng Ngự, tỉnh Đồng Tháp với 3 gói thầu.
10/08/2022 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp 08 điểm BĐ-VHX thuộc Bưu điện tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 3 gói thầu.
21/10/2025 15:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp 08 điểm BĐ-VHX thuộc Bưu điện tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:36
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BUILDING
10/10/2022 09:38
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT, thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
15/09/2022 10:13
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống PCCC của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4-10 ĐỒNG THÁP
15/09/2022 10:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hệ thống PCCC của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4-10 ĐỒNG THÁP
15/09/2022 09:43
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, mở rộng nhà Khai thác Bưu điện huyện Lai Vung, tỉnh Đồng Tháp của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 2 gói thầu.
09/09/2022 16:32
BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng nhà Khai thác Bưu điện huyện Lai Vung, tỉnh Đồng Tháp .
09/09/2022 07:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2022 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂM TRÍ ĐỒNG THÁP
29/08/2022 15:22
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên Bưu điện tỉnh Đồng Tháp năm 2022 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP với 1 gói thầu.
19/08/2022 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 60 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 140 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 139 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư của 257 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH ĐỒNG THÁP là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công không phải là cuối cùng, thất bại không phải là chết người: lòng can đảm đi tiếp mới quan trọng. "
Winston Churchill
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info