Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 49 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 112 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 211 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 137 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 75 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 75 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.957.624.401 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.472.674.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.957.624.401 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.472.674.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT
20/10/2025 07:45
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG
08/08/2025 09:59
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ B VÀ T
08/08/2025 09:54
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Ké hoạch LCNT các gói thầu giai đoạn thực hiện đầu tư(Bưu cục Hùng An) của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
25/07/2025 11:07
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Ké hoạch LCNT các gói thầu giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
25/07/2025 11:06
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định Chất lượng Công trình xây dựng
01/07/2025 14:57
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo KTKT đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH PHÁT HÀ GIANG
26/06/2025 11:00
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện đầu tư(BĐ-VHX Quyết Tiến) của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 4 gói thầu.
24/06/2025 09:49
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT KHLCNT thuộc Giai đoạn chuẩn bị đầu tư(Bưu cục 3 Hùng An) của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 2 gói thầu.
24/06/2025 09:46
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT KHLCNT thuộc Giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 2 gói thầu.
24/06/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định Chất lượng Công trình xây dựng
01/07/2025 14:57
Bưu điện tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo KTKT đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH PHÁT HÀ GIANG
26/06/2025 11:00
Bưu điện tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện đầu tư(BĐ-VHX Quyết Tiến) với 4 gói thầu.
24/06/2025 09:49
Bưu điện tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT KHLCNT thuộc Giai đoạn chuẩn bị đầu tư(Bưu cục 3 Hùng An) với 2 gói thầu.
24/06/2025 09:46
Bưu điện tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT KHLCNT thuộc Giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 2 gói thầu.
24/06/2025 09:43
Bưu điện tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Thiết bị nhận diện thương hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT TÂN PHÁT
29/04/2025 14:23
Bưu điện tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện đầu tư với 4 gói thầu.
29/04/2025 11:26
Bưu điện tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Thiết bị nhận diện thương hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT TÂN PHÁT
29/04/2025 11:16
Bưu điện tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạc LCNT các gói thầu giai đoạn thực hiện đầu tư“Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Yên Biên, Bưu điện thành phố Hà Giang” với 4 gói thầu.
28/04/2025 10:31
Bưu điện tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
27/02/2025 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT
20/10/2025 07:45
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG
08/08/2025 09:59
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ B VÀ T
08/08/2025 09:54
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Ké hoạch LCNT các gói thầu giai đoạn thực hiện đầu tư(Bưu cục Hùng An) của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
25/07/2025 11:07
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Ké hoạch LCNT các gói thầu giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
25/07/2025 11:06
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định Chất lượng Công trình xây dựng
01/07/2025 14:57
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo KTKT đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH PHÁT HÀ GIANG
26/06/2025 11:00
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện đầu tư(BĐ-VHX Quyết Tiến) của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 4 gói thầu.
24/06/2025 09:49
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT KHLCNT thuộc Giai đoạn chuẩn bị đầu tư(Bưu cục 3 Hùng An) của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 2 gói thầu.
24/06/2025 09:46
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT KHLCNT thuộc Giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang với 2 gói thầu.
24/06/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 49 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 112 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 110 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 144 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ý chí của ta luôn vì lợi ích của ta, nhưng ta không phải lúc nào cũng thấy nó là gì. "
Jean Jacques Rousseau
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh