Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 73 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 196 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 424 gói thầu, trong đó có 64 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 350 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 349 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 131 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 131 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.239.454.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.444.934.503 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.239.454.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.444.934.503 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho CBCNV khối kinh doanh BĐT Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Greensea Hà Nội
07/08/2026 09:06
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho CBCNV khối vận hành BĐT Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
07/08/2026 08:56
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho CBCNV khối vận hành BĐT Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
07/08/2026 08:39
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho CBCNV khối kinh doanh BĐT Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
07/08/2026 08:36
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập BCKTKT của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1789
17/07/2026 14:22
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Mạnh Hưng
17/07/2026 14:20
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn NT giai đoạn chuẩn bị đầu tư (VHX Nghĩa Trụ) của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên với 2 gói thầu.
27/06/2026 08:29
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị camera giám sát tại các Bưu cục của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG MINH HOÀNG HIỆP
14/04/2026 11:57
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Trang bị camera giám sát tại các bưu cục của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
10/04/2026 16:38
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại toà nhà Bưu điện tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ AN THÀNH
28/01/2026 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu May đồng phục cho CBCNV khối kinh doanh BĐT Hưng Yên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Greensea Hà Nội
07/08/2026 09:06
Bưu điện tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu May đồng phục cho CBCNV khối vận hành BĐT Hưng Yên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
07/08/2026 08:56
Bưu điện tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1789
17/07/2026 14:22
Bưu điện tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Mạnh Hưng
17/07/2026 14:20
Bưu điện tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Trang bị camera giám sát tại các Bưu cục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG MINH HOÀNG HIỆP
14/04/2026 11:57
Bưu điện tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
06/08/2025 08:10
Bưu điện tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Hưng Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA HƯNG HÀ
19/06/2025 08:28
Bưu điện tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán chi phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Khám sức khỏe định kỳ cho CBNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Hưng Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 07:43
Bưu điện tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục, BHLĐ cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Hưng Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
16/06/2025 17:07
Bưu điện tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo đầu tư, dự toán chi phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, Dự toán: Trang bị đồng phục, BHLĐ cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Hưng Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho CBCNV khối kinh doanh BĐT Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Greensea Hà Nội
07/08/2026 09:06
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho CBCNV khối vận hành BĐT Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
07/08/2026 08:56
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho CBCNV khối vận hành BĐT Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
07/08/2026 08:39
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho CBCNV khối kinh doanh BĐT Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
07/08/2026 08:36
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập BCKTKT của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1789
17/07/2026 14:22
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Mạnh Hưng
17/07/2026 14:20
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn NT giai đoạn chuẩn bị đầu tư (VHX Nghĩa Trụ) của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên với 2 gói thầu.
27/06/2026 08:29
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị camera giám sát tại các Bưu cục của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG MINH HOÀNG HIỆP
14/04/2026 11:57
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Trang bị camera giám sát tại các bưu cục của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
10/04/2026 16:38
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại toà nhà Bưu điện tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ AN THÀNH
28/01/2026 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 73 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 196 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 191 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 350 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dường như đã thành quy luật rằng bạn không thể thông cảm cho cả con người và thiên nhiên. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh