Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 93 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 91 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.007.192.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.901.907.907 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.007.192.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.901.907.907 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
10/08/2026 17:50
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BVTC, dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG D&D CONSTRUCTION
01/08/2026 14:58
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, tư vấn lập báo cáo KTKT đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
10/07/2026 17:33
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp 05 điểm Bưu điện xã (Quốc Việt, Châu Sơn, Tân Thành, Cai Kinh, Bằng Mạc) thuộc Bưu điện tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
02/07/2026 16:17
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp 05 điểm Bưu điện xã (Quốc Việt, Châu Sơn, Tân Thành, Cai Kinh, Bằng Mạc) thuộc Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
02/07/2026 15:15
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Kiểm toán của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
01/07/2026 16:36
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MTB VIỆT NAM
14/05/2026 15:32
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ PHÚC VINH
14/05/2026 14:50
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư dự án "Cải tạo, sửa chữa và dịch chuyển phòng giao dịch Bưu điện tỉnh Lạng Sơn" của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
08/05/2026 17:39
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HỢP THÀNH
28/04/2026 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Lạng Sơn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
26/05/2025 11:26
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT dự toán chi phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Trang bị đồng phục cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Lạng Sơn năm 2025” với 1 gói thầu.
15/05/2025 17:57
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT dự toán chi phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Trang bị đồng phục cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Lạng Sơn năm 2025” với 1 gói thầu.
15/05/2025 17:15
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Lạng Sơn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ LẠNG SƠN
24/12/2024 16:03
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt hệ thống đồng hồ công cộng tại tòa nhà Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ XUẤT KHẨU PHƯƠNG ĐỨC
20/12/2024 17:29
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/12/2024 17:09
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/12/2024 17:06
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/12/2024 17:02
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/12/2024 16:59
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/12/2024 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
10/08/2026 17:50
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BVTC, dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG D&D CONSTRUCTION
01/08/2026 14:58
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, tư vấn lập báo cáo KTKT đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
10/07/2026 17:33
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp 05 điểm Bưu điện xã (Quốc Việt, Châu Sơn, Tân Thành, Cai Kinh, Bằng Mạc) thuộc Bưu điện tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
02/07/2026 16:17
Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp 05 điểm Bưu điện xã (Quốc Việt, Châu Sơn, Tân Thành, Cai Kinh, Bằng Mạc) thuộc Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
02/07/2026 15:15
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Kiểm toán của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
01/07/2026 16:36
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MTB VIỆT NAM
14/05/2026 15:32
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ PHÚC VINH
14/05/2026 14:50
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư dự án "Cải tạo, sửa chữa và dịch chuyển phòng giao dịch Bưu điện tỉnh Lạng Sơn" của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
08/05/2026 17:39
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HỢP THÀNH
28/04/2026 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 43 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 93 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trăm thứ hoa không bằng thứ hoa con gái. "
Ngạn ngữ Trung Quốc
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh