Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 13 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 115 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 231 gói thầu, trong đó có 80 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 234 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 229 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.460.355.046 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.076.401.710 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.460.355.046 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.076.401.710 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG AYB YÊN BÁI
28/07/2026 17:08
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TH
28/07/2026 17:05
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI PHONG
28/07/2026 17:02
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng HT Home
28/07/2026 16:59
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG AYB YÊN BÁI
28/07/2026 16:56
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TH
28/07/2026 16:54
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 86 YÊN BÁI
28/07/2026 16:50
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng 168 Yên Bái
28/07/2026 16:47
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: “Cải tạo, nâng cấp Bưu điện xã Mỏ Vàng, Phong Dụ Hạ, Đông Cuông, tỉnh Lào Cai” của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
28/07/2026 16:41
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: “Cải tạo, nâng cấp Bưu điện xã Mỏ Vàng, Phong Dụ Hạ, Đông Cuông, tỉnh Lào Cai” của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
23/07/2026 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP VĂN MINH
14/07/2025 14:18
Bưu điện tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Hàm Rồng, thị xã Sa Pa, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
01/07/2025 16:49
Bưu điện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Trang bị giá kệ kho phục vụ triển khai dịch vụ Fulfillment tại Bưu Điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHĨA HƯNG THỊNH
27/03/2025 09:06
Bưu điện tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Trang bị giá kệ kho phục vụ triển khai dịch vụ Fulfillment tại Bưu Điện tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
12/03/2025 15:38
Bưu điện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
22/11/2024 08:32
Bưu điện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
22/11/2024 08:32
Bưu điện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
22/11/2024 08:32
Bưu điện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Nội thất giao dịch, bảng biển hiệu theo NDTH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT TÂN PHÁT
18/11/2024 17:13
Bưu điện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Nội thất giao dịch, bảng biển hiệu theo NDTH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT TÂN PHÁT
18/11/2024 17:10
Bưu điện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Nội thất giao dịch, bảng biển hiệu theo NDTH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT TÂN PHÁT
18/11/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG AYB YÊN BÁI
28/07/2026 17:08
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TH
28/07/2026 17:05
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI PHONG
28/07/2026 17:02
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng HT Home
28/07/2026 16:59
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG AYB YÊN BÁI
28/07/2026 16:56
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TH
28/07/2026 16:54
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 86 YÊN BÁI
28/07/2026 16:50
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng 168 Yên Bái
28/07/2026 16:47
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: “Cải tạo, nâng cấp Bưu điện xã Mỏ Vàng, Phong Dụ Hạ, Đông Cuông, tỉnh Lào Cai” của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
28/07/2026 16:41
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: “Cải tạo, nâng cấp Bưu điện xã Mỏ Vàng, Phong Dụ Hạ, Đông Cuông, tỉnh Lào Cai” của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
23/07/2026 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 115 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 100 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 234 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn hoàn toàn chịu trách nhiệm về tất cả con người bạn hiện tại, tất cả mọi thứ bạn có và tất cả những gì bạn sẽ trở thành. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh