Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.028.304.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.330.828.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.028.304.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.330.828.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng Nhà khai thác Bưu điện huyện Dương Minh Châu, tỉnh Tây Ninh.
14/10/2022 07:00
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng Nhà khai thác Bưu điện huyện Tân Biên, tỉnh Tây Ninh.
14/10/2022 07:00
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng Nhà khai thác Bưu điện thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh.
14/10/2022 07:00
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang cấp đồng phục người lao động năm 2022 của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh.
29/08/2022 09:38
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang cấp đồng phục người lao động năm 2022.
18/07/2022 07:00
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa Trung tâm kinh doanh Chuyển phát Thương mại điện tử Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 4 gói thầu.
11/05/2022 17:05
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp các điểm BĐ-VHX phục vụ chuyển đổi kinh doanh mô hình cấp quản lý thứ tư huyện Mỹ Đức – Bưu điện TP.Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 2 gói thầu.
09/05/2022 08:42
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị Đầu tư dự án:Cải tạo, nâng cấp các điểm BĐ-VHX phục vụ chuyển đổi kinh doanh mô hình cấp quản lý thứ tư Khu vực Hoài Đức, Đan Phượng – Bưu điện TP.Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 2 gói thầu.
09/05/2022 08:41
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Cải tạo, nâng cấp các điểm BĐ-VHX phục vụ chuyển đổi kinh doanh mô hình cấp quản lý thứ tư Khu vực Thanh Trì, Quốc Oai – Bưu điện TP.Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 2 gói thầu.
09/05/2022 08:41
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp các điểm BĐ-VHX phục vụ chuyển đổi kinh doanh mô hình cấp quản lý thứ tư Khu vực Sóc Sơn, Gia Lâm – Bưu điện TP.Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 2 gói thầu.
09/05/2022 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Vinacenco
30/08/2022 13:34
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
30/08/2022 13:33
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Vinacenco
30/08/2022 13:32
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
30/08/2022 13:30
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Trang bị thiết bị CNTT phục vụ công tác điều hành và tổ chức sản xuất tại TT TMĐT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Việt Á
22/08/2022 14:14
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2022 11:24
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2022 11:23
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2022 11:02
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2022 10:59
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục năm 2022 cho cán bộ công nhân viên, người lao động của Bưu điện thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
02/08/2022 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng Nhà khai thác Bưu điện huyện Dương Minh Châu, tỉnh Tây Ninh.
14/10/2022 07:00
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng Nhà khai thác Bưu điện huyện Tân Biên, tỉnh Tây Ninh.
14/10/2022 07:00
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng Nhà khai thác Bưu điện thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh.
14/10/2022 07:00
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang cấp đồng phục người lao động năm 2022 của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh.
29/08/2022 09:38
Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang cấp đồng phục người lao động năm 2022.
18/07/2022 07:00
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa Trung tâm kinh doanh Chuyển phát Thương mại điện tử Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 4 gói thầu.
11/05/2022 17:05
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp các điểm BĐ-VHX phục vụ chuyển đổi kinh doanh mô hình cấp quản lý thứ tư huyện Mỹ Đức – Bưu điện TP.Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 2 gói thầu.
09/05/2022 08:42
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị Đầu tư dự án:Cải tạo, nâng cấp các điểm BĐ-VHX phục vụ chuyển đổi kinh doanh mô hình cấp quản lý thứ tư Khu vực Hoài Đức, Đan Phượng – Bưu điện TP.Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 2 gói thầu.
09/05/2022 08:41
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Cải tạo, nâng cấp các điểm BĐ-VHX phục vụ chuyển đổi kinh doanh mô hình cấp quản lý thứ tư Khu vực Thanh Trì, Quốc Oai – Bưu điện TP.Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 2 gói thầu.
09/05/2022 08:41
Bên mời thầu Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp các điểm BĐ-VHX phục vụ chuyển đổi kinh doanh mô hình cấp quản lý thứ tư Khu vực Sóc Sơn, Gia Lâm – Bưu điện TP.Hà Nội của chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh với 2 gói thầu.
09/05/2022 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bưu Điện Tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giả dụ như tất cả mọi người đều ốm bệnh và loạn trí, trừ một hoặc hai người khỏe mạnh và minh mẫn. Lúc đó, chính hai người này sẽ bị nghĩ là ốm bệnh và loạn trí chứ không phải những người còn lại! "
Aristotle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh