Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 69 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 222 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 216 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.206.227.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.873.656.831 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.206.227.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.873.656.831 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/08/2025 07:11
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
05/08/2025 08:02
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DŨNG PHƯƠNG
05/08/2025 07:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn thực hiện dự án của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC với 3 gói thầu.
01/08/2025 17:11
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và thẩm tra dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 128
24/07/2025 10:07
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
24/07/2025 10:03
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC với 2 gói thầu.
23/07/2025 14:09
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp điểm BĐ-VHX Thanh Vân thuộc Bưu điện tỉnh Vĩnh Phúc thiệt hại do hoả hoạn gây ra đêm 12/06/2025.
23/07/2025 13:13
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục cho CBCNV năm 2025 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
21/04/2025 12:17
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ cho CBCNV năm 2025 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bưu Điện
21/04/2025 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục cho CBCNV năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
21/04/2025 12:17
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ cho CBCNV năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bưu Điện
21/04/2025 10:56
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục cho CBCNV năm 2025 với 1 gói thầu.
18/04/2025 09:56
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ cho CBCNV năm 2025 với 1 gói thầu.
18/04/2025 07:41
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/12/2024 15:50
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/12/2024 15:45
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/12/2024 15:41
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/12/2024 15:38
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn thực hiện đầu tư với 3 gói thầu.
20/12/2024 15:34
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn đầu tư dự án với 3 gói thầu.
20/12/2024 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/08/2025 07:11
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
05/08/2025 08:02
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DŨNG PHƯƠNG
05/08/2025 07:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu trong giai đoạn thực hiện dự án của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC với 3 gói thầu.
01/08/2025 17:11
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và thẩm tra dự toán công trình của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 128
24/07/2025 10:07
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
24/07/2025 10:03
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải KHLCNT các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC với 2 gói thầu.
23/07/2025 14:09
BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp điểm BĐ-VHX Thanh Vân thuộc Bưu điện tỉnh Vĩnh Phúc thiệt hại do hoả hoạn gây ra đêm 12/06/2025.
23/07/2025 13:13
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục cho CBCNV năm 2025 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
21/04/2025 12:17
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khoẻ cho CBCNV năm 2025 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Bưu Điện
21/04/2025 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC là chủ đầu tư của 69 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 67 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC là chủ đầu tư của 222 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH VĨNH PHÚC là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những cái cớ là đinh được sử dụng để xây nên ngôi nhà của thất bại. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh