Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 59 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 171 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 317 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.468.902.312 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.762.759.236 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.468.902.312 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.762.759.236 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phòng làm việc tại trụ sở Bưu điện tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC AN YB
14/06/2025 07:43
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phòng làm việc tại trụ sở Bưu điện tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI với 1 gói thầu.
13/06/2025 17:39
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phòng làm việc tại trụ sở Bưu điện tỉnh Yên Bái.
13/06/2025 15:15
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục công tác cho CBCNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Yên Bái năm 2024 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
28/11/2024 14:53
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục công tác cho CBCNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Yên Bái năm 2024 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI với 1 gói thầu.
14/11/2024 10:21
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang phục công tác cho CBCNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Yên Bái năm 2024.
14/11/2024 10:10
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 10:06
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 10:04
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 10:02
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phòng làm việc tại trụ sở Bưu điện tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC AN YB
14/06/2025 07:43
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phòng làm việc tại trụ sở Bưu điện tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
13/06/2025 17:39
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục công tác cho CBCNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Yên Bái năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
28/11/2024 14:53
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục công tác cho CBCNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Yên Bái năm 2024 với 1 gói thầu.
14/11/2024 10:21
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 10:06
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 10:04
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 10:02
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 09:59
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 09:50
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phòng làm việc tại trụ sở Bưu điện tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC AN YB
14/06/2025 07:43
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phòng làm việc tại trụ sở Bưu điện tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI với 1 gói thầu.
13/06/2025 17:39
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phòng làm việc tại trụ sở Bưu điện tỉnh Yên Bái.
13/06/2025 15:15
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục công tác cho CBCNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Yên Bái năm 2024 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
28/11/2024 14:53
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục công tác cho CBCNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Yên Bái năm 2024 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI với 1 gói thầu.
14/11/2024 10:21
BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang phục công tác cho CBCNV, người lao động thuộc Bưu điện tỉnh Yên Bái năm 2024.
14/11/2024 10:10
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 10:06
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 10:04
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 10:02
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
14/11/2024 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI là chủ đầu tư của 59 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI là chủ đầu tư của 87 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 87 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI là chủ đầu tư của 317 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH YÊN BÁI là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chất lượng là làm đúng ngay cả khi không ai nhìn. "
Henry Ford
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh