Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cảng dầu B12 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 266 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 274 gói thầu, trong đó có 264 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 176 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 140 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 102 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 95 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,78%, Xây lắp 41,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.045.627.531 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.351.550.804 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cảng dầu B12 như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,78%, Xây lắp 41,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.045.627.531 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.351.550.804 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống tạo khói, tháo dỡ hàng rào, làm đê bao tạm, chuẩn bị các điều kiện phục vụ diễn tập phương án chữa cháy, cứu nạn, cứu hộ và ứng phó sự cố tràn dầu quy mô UBND tỉnh của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với 1 gói thầu.
29/09/2025 10:48
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải KHLCNT Hàng rào lưới chắn đá rơi cạnh Xưởng cơ khí của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:10
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải KHLCNT Đo đạc lập sơ đồ khu vực biển làm cơ sở giao khu vực biển để neo đậu, kinh doanh xăng dầu của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với 1 gói thầu.
29/08/2025 15:38
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ca nô (xuồng công tác) phục vụ kéo, thu, bảo dưỡng phao quây dầu thường trực cầu 40.000DWT, 5.000DWT của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THẾ KỶ
19/09/2022 16:02
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế 01 nhịp cầu công tác kết nối trụ neo TN5 với trụ đỡ TĐ6 cầu cảng 5.000DWT của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN CƠ KHÍ VĨNH CƯỜNG
31/08/2022 16:54
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải TBMT Cung cấp ca nô (xuồng công tác) phục vụ kéo, thu, bảo dưỡng phao quây dầu thường trực cầu 40.000DWT, 5.000DWT của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 15:38
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn bảo dưỡng công nghệ và các đoạn cầu công tác cầu cảng 40.000DWT, 5.000DWT, 500DWT của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1TV xây dựng và thương mại Hưng Thịnh Đông
17/08/2022 14:43
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Xúc rửa định kỳ bể M3 của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1TV xây dựng và thương mại Hưng Thịnh Đông
16/08/2022 14:03
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải KHLCNT Xúc rửa định kỳ bể M3 của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với 1 gói thầu.
16/08/2022 14:00
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định thiết bị điện phòng nổ tại Cảng dầu B12 của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định công nghiệp 1
15/08/2022 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng dầu B12 công bố kết quả gói thầu Cung cấp ca nô (xuồng công tác) phục vụ kéo, thu, bảo dưỡng phao quây dầu thường trực cầu 40.000DWT, 5.000DWT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THẾ KỶ
19/09/2022 16:02
Cảng dầu B12 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế 01 nhịp cầu công tác kết nối trụ neo TN5 với trụ đỡ TĐ6 cầu cảng 5.000DWT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN CƠ KHÍ VĨNH CƯỜNG
31/08/2022 16:54
Cảng dầu B12 công bố KQMT gói thầu Cung cấp ca nô (xuồng công tác) phục vụ kéo, thu, bảo dưỡng phao quây dầu thường trực cầu 40.000DWT, 5.000DWT với 1 nhà thầu tham gia.
25/08/2022 16:08
Cảng dầu B12 công bố KQMT gói thầu Sửa chữa, thay thế 01 nhịp cầu công tác kết nối trụ neo TN5 với trụ đỡ TĐ6 cầu cảng 5.000DWT với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2022 10:08
Cảng dầu B12 đăng tải TBMT Cung cấp ca nô (xuồng công tác) phục vụ kéo, thu, bảo dưỡng phao quây dầu thường trực cầu 40.000DWT, 5.000DWT theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 15:38
Cảng dầu B12 công bố kết quả gói thầu Sơn bảo dưỡng công nghệ và các đoạn cầu công tác cầu cảng 40.000DWT, 5.000DWT, 500DWT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1TV xây dựng và thương mại Hưng Thịnh Đông
17/08/2022 14:43
Cảng dầu B12 công bố kết quả gói thầu Xúc rửa định kỳ bể M3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1TV xây dựng và thương mại Hưng Thịnh Đông
16/08/2022 14:03
Cảng dầu B12 công bố kết quả gói thầu Kiểm định thiết bị điện phòng nổ tại Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định công nghiệp 1
15/08/2022 15:40
Cảng dầu B12 đăng tải TBMT Sửa chữa, thay thế 01 nhịp cầu công tác kết nối trụ neo TN5 với trụ đỡ TĐ6 cầu cảng 5.000DWT theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/08/2022 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống tạo khói, tháo dỡ hàng rào, làm đê bao tạm, chuẩn bị các điều kiện phục vụ diễn tập phương án chữa cháy, cứu nạn, cứu hộ và ứng phó sự cố tràn dầu quy mô UBND tỉnh của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với 1 gói thầu.
29/09/2025 10:48
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải KHLCNT Hàng rào lưới chắn đá rơi cạnh Xưởng cơ khí của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:10
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải KHLCNT Đo đạc lập sơ đồ khu vực biển làm cơ sở giao khu vực biển để neo đậu, kinh doanh xăng dầu của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với 1 gói thầu.
29/08/2025 15:38
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ca nô (xuồng công tác) phục vụ kéo, thu, bảo dưỡng phao quây dầu thường trực cầu 40.000DWT, 5.000DWT của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THẾ KỶ
19/09/2022 16:02
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế 01 nhịp cầu công tác kết nối trụ neo TN5 với trụ đỡ TĐ6 cầu cảng 5.000DWT của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN CƠ KHÍ VĨNH CƯỜNG
31/08/2022 16:54
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải TBMT Cung cấp ca nô (xuồng công tác) phục vụ kéo, thu, bảo dưỡng phao quây dầu thường trực cầu 40.000DWT, 5.000DWT của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 15:38
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn bảo dưỡng công nghệ và các đoạn cầu công tác cầu cảng 40.000DWT, 5.000DWT, 500DWT của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1TV xây dựng và thương mại Hưng Thịnh Đông
17/08/2022 14:43
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Xúc rửa định kỳ bể M3 của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1TV xây dựng và thương mại Hưng Thịnh Đông
16/08/2022 14:03
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải KHLCNT Xúc rửa định kỳ bể M3 của chủ đầu tư Cảng dầu B12 với 1 gói thầu.
16/08/2022 14:00
Bên mời thầu Cảng dầu B12 đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định thiết bị điện phòng nổ tại Cảng dầu B12 của chủ đầu tư Cảng dầu B12.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định công nghiệp 1
15/08/2022 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng dầu B12 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng dầu B12 là chủ đầu tư của 266 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 263 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng dầu B12 là chủ đầu tư của 46 TBMT, trong đó tự mời thầu 46 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng dầu B12 là chủ đầu tư của 176 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng dầu B12 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng dầu B12 là chủ đầu tư có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người bình thường chỉ đổ 25% năng lượng và khả năng vào công việc. Thế giới sẽ ngả mũ đón chào người đổ hơn 50% khả năng của mình, và thế giới sẽ xoay mình vì số ít những người cống hiến cả 100%. "
Andrew Carnegie
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh