Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,11%, Xây lắp 21,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 36,84%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.759.147.173 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.746.085.726 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,11%, Xây lắp 21,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 36,84%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.759.147.173 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.746.085.726 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG MINH PHÁT
25/02/2025 16:41
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2025 11:13
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 4 gói thầu.
24/12/2024 14:33
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và đầu tư xây dựng HC Hà Nội
28/08/2024 15:41
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2024 16:35
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải An Giang của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 5 gói thầu.
01/07/2024 16:10
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải An Giang của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 5 gói thầu.
01/07/2024 16:06
Cảng vụ Hàng hải An Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải An Giang.
01/07/2024 15:15
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy lạnh thay thế các máy lạnh cũ của Cảng vụ Hàng hải An Giang của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2024 10:04
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy tính thay thế các máy tính cũ của Cảng vụ Hàng hải An Giang của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2024 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng vụ Hàng hải An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG MINH PHÁT
25/02/2025 16:41
Cảng vụ Hàng hải An Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
04/02/2025 09:18
Cảng vụ Hàng hải An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2025 11:13
Cảng vụ Hàng hải An Giang đăng tải KHLCNT Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025 với 4 gói thầu.
24/12/2024 14:33
Cảng vụ Hàng hải An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và đầu tư xây dựng HC Hà Nội
28/08/2024 15:41
Cảng vụ Hàng hải An Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa với 4 nhà thầu tham gia.
02/08/2024 10:26
Cảng vụ Hàng hải An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2024 16:35
Cảng vụ Hàng hải An Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải An Giang với 5 gói thầu.
01/07/2024 16:10
Cảng vụ Hàng hải An Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải An Giang với 5 gói thầu.
01/07/2024 16:06
Cảng vụ Hàng hải An Giang đăng tải KHLCNT Trang bị máy lạnh thay thế các máy lạnh cũ của Cảng vụ Hàng hải An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2024 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG MINH PHÁT
25/02/2025 16:41
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2025 11:13
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) An Giang năm 2025 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 4 gói thầu.
24/12/2024 14:33
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và đầu tư xây dựng HC Hà Nội
28/08/2024 15:41
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2024 16:35
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải An Giang của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 5 gói thầu.
01/07/2024 16:10
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải An Giang của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 5 gói thầu.
01/07/2024 16:06
Cảng vụ Hàng hải An Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải An Giang.
01/07/2024 15:15
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy lạnh thay thế các máy lạnh cũ của Cảng vụ Hàng hải An Giang của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2024 10:04
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải An Giang đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy tính thay thế các máy tính cũ của Cảng vụ Hàng hải An Giang của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2024 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải An Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chớ khoe điều hay, chớ phô công trạng. "
Luận Ngữ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh