Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 155 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 76 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 76 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,63%, Xây lắp 7,41%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 51,85%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.309.059.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.481.214.046 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,63%, Xây lắp 7,41%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 51,85%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.309.059.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.481.214.046 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho công chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty May 10 - CTCP
20/08/2026 08:46
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho công chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:37
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vé máy bay của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG KHÔNG V VÀ T
31/07/2026 10:01
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Cung ứng vé máy bay của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:54
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ VIỆT
20/07/2026 14:54
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra dự toán của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
20/07/2026 14:45
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ITC
20/07/2026 14:42
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa văn phòng Đại diện Quảng Nam của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FULL HOUSE NHẬT TÂN
20/07/2026 13:50
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa văn phòng Đại diện Quảng Nam của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
20/07/2026 13:47
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Đà Nẵng năm 2027 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG với 3 gói thầu.
16/07/2026 08:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ECOVIS AFA VIỆT NAM
22/12/2025 17:11
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LITEUP
05/09/2025 08:39
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LITEUP
14/04/2025 08:56
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
14/04/2025 08:52
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
14/04/2025 08:49
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát và lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IVT
14/04/2025 08:46
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Sửa chữa lớn hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) luồng Đà Nẵng với 4 gói thầu.
09/04/2025 11:22
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Đà Nẵng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG ĐẠI HÙNG
28/02/2025 17:10
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Đà Nẵng năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
12/02/2025 10:11
CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Đà Nẵng năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho công chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty May 10 - CTCP
20/08/2026 08:46
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho công chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:37
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng vé máy bay của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG KHÔNG V VÀ T
31/07/2026 10:01
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Cung ứng vé máy bay của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:54
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ VIỆT
20/07/2026 14:54
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra dự toán của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
20/07/2026 14:45
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ITC
20/07/2026 14:42
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa văn phòng Đại diện Quảng Nam của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FULL HOUSE NHẬT TÂN
20/07/2026 13:50
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa văn phòng Đại diện Quảng Nam của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
20/07/2026 13:47
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Đà Nẵng năm 2027 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG với 3 gói thầu.
16/07/2026 08:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 57 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 74 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều tiểu thuyết vô lương đều dạy cho mọi người phải quấn quít níu chặt, lại không biết con người là loại động vật kỳ quái. Nếu xem ai thuận mắt, càng xem lại càng thuận mắt, ngay cả khuyết điểm cũng cảm thấy là chỗ tốt. Nhưng nếu không thích người nào đó, cho dù người kia có làm thế nào, cũng sẽ chỉ cảm thấy hắn càng ngày càng đáng ghét. Đương nhiên, cũng có người sẽ vì một chút hành động của đối phương mà thỏa hiệp, ví dụ như lấy tự sát hoặc phương thức gì đó để uy hiếp. Như vậy tình cảm, không cần phải nói, sẽ cạn kiệt càng nhanh. Đương nhiên cũng có người sẽ vì đối phương làm điều gì đó mà cảm thấy áy náy và cảm động, nhưng không có tình yêu làm nền tảng, những thứ này đều là mây bay. "
Huyền Ngoại Phi Âm
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh