Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 116 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 209 gói thầu, trong đó có 89 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 226 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 197 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,59%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 35,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.468.269.796 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.342.812.986 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,59%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 35,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.468.269.796 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.342.812.986 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện, nước tại cầu công vụ Lạch Huyện của Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:07
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho công chức Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY MAY NHÀ BÈ - CÔNG TY CỔ PHẦN
24/08/2026 16:36
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho công chức Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:48
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện nhiệm vụ đặc thù theo Quyết định số 228/QĐ-BGTVT ngày 24/02/2025 của Bộ Giao thông vận tải - sửa chữa hàng năm tàu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng-12 năm 2026 của Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 2 gói thầu.
04/08/2026 17:23
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện nhiệm vụ đặc thù ngoài định mức chung, riêng biệt Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng-08 năm 2026 của Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 2 gói thầu.
04/08/2026 17:19
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát và lập báo cáo kiểm định định kỳ cầu cảng neo đậu tàu, ca nô công vụ Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HÀNG HẢI
04/08/2026 17:04
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Khảo sát và lập báo cáo kiểm định định kỳ cầu cảng neo đậu tàu, ca nô công vụ Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:12
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ HÀNG HẢI
24/07/2026 16:18
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ SỬA CHỮA TÀU THUỶ BẠCH ĐẰNG
13/07/2026 17:18
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ cầu công vụ Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ NĂM SAO
03/07/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
28/01/2026 12:51
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu GT02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ SỐ MỘT
24/12/2025 10:21
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo dưỡng hệ thống phòng cháy, chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP TRƯỜNG HUY
22/12/2025 17:59
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu GT04: Giám sát khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CƠ SỞ HẠ TẦNG APCI
03/12/2025 15:24
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
19/11/2025 15:49
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
14/11/2025 11:12
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu GT05: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HÀNG HẢI VIỆT NAM
09/10/2025 09:17
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu GT03: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ATP
29/09/2025 11:04
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
25/08/2025 11:53
Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Phát triển Công trình Hàng hải
19/08/2025 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện, nước tại cầu công vụ Lạch Huyện của Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:07
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cho công chức Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY MAY NHÀ BÈ - CÔNG TY CỔ PHẦN
24/08/2026 16:36
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cho công chức Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng năm 2026 của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:48
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện nhiệm vụ đặc thù theo Quyết định số 228/QĐ-BGTVT ngày 24/02/2025 của Bộ Giao thông vận tải - sửa chữa hàng năm tàu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng-12 năm 2026 của Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 2 gói thầu.
04/08/2026 17:23
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện nhiệm vụ đặc thù ngoài định mức chung, riêng biệt Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng-08 năm 2026 của Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 2 gói thầu.
04/08/2026 17:19
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát và lập báo cáo kiểm định định kỳ cầu cảng neo đậu tàu, ca nô công vụ Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HÀNG HẢI
04/08/2026 17:04
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Khảo sát và lập báo cáo kiểm định định kỳ cầu cảng neo đậu tàu, ca nô công vụ Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:12
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ HÀNG HẢI
24/07/2026 16:18
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ SỬA CHỮA TÀU THUỶ BẠCH ĐẰNG
13/07/2026 17:18
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ cầu công vụ Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ NĂM SAO
03/07/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng là chủ đầu tư của 116 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 78 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 38 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng là chủ đầu tư của 34 TBMT, trong đó tự mời thầu 30 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng là chủ đầu tư của 226 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hải Phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 84 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lương tâm tội lỗi không cần người lên án. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026