Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 108 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 77 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 76 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,88%, Xây lắp 15,63%, Tư vấn 18,75%, Phi tư vấn 43,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.086.523.374 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.580.552.931 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,88%, Xây lắp 15,63%, Tư vấn 18,75%, Phi tư vấn 43,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.086.523.374 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.580.552.931 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG MINH PHÁT
06/02/2026 11:21
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/01/2026 10:37
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Công trình: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với 4 gói thầu.
25/12/2025 17:04
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT NAM
12/06/2025 16:52
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 10:27
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 08:52
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG ĐẠI HÙNG
23/05/2025 14:34
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công trình: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 của Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với 6 gói thầu.
16/05/2025 14:11
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 15:26
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện "Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với 4 gói thầu.
28/04/2025 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT NAM
12/06/2025 16:52
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 15:32
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 10:27
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 08:52
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG ĐẠI HÙNG
23/05/2025 14:34
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 16:14
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công trình: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 của Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn với 6 gói thầu.
16/05/2025 14:11
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 15:26
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện "Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025 với 4 gói thầu.
28/04/2025 15:08
CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÓNG TÀU CAM RANH
24/07/2024 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG MINH PHÁT
06/02/2026 11:21
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/01/2026 10:37
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Công trình: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2026 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với 4 gói thầu.
25/12/2025 17:04
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT NAM
12/06/2025 16:52
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 10:27
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 08:52
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG ĐẠI HÙNG
23/05/2025 14:34
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công trình: Sửa chữa lớn canô Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn 02 của Cảng vụ Hàng hải Quy Nhơn của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với 6 gói thầu.
16/05/2025 14:11
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 15:26
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện "Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Quy Nhơn năm 2025 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN với 4 gói thầu.
28/04/2025 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 31 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI QUY NHƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ mất một phút để có cảm tình, một giờ để thích, một ngày để yêu – nhưng cả đời để quên đi ai đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026