Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.139.565.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.065.508.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.139.565.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.065.508.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm test nhanh an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TIN HỌC HOÀNG ANH “CẤP LẠI MÃ SỐ DN TỪ ĐKKD SỐ: 0102004961 DO PHÒNG ĐKKD - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TP HÀ NỘI CẤP NGÀY 09/04/2002"
04/12/2024 10:05
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Mua sắm test nhanh an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 14:47
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm test nhanh an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với 1 gói thầu.
01/11/2024 16:11
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm nghiệm mẫu kiểm tra, giám sát mẫu, bếp điểm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
25/07/2024 14:57
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Kiểm nghiệm mẫu kiểm tra, giám sát mẫu, bếp điểm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/07/2024 14:29
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Kiểm nghiệm mẫu kiểm tra, giám sát mẫu, bếp điểm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2024 13:41
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Kiểm nghiệm mẫu kiểm tra, giám sát mẫu, bếp điểm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với 1 gói thầu.
28/05/2024 14:21
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu In băng rôn tuyên truyền
Đảm bảo ATTP tháng hành động vì an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SƠN THỊNH PHÁT
22/04/2024 07:39
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT In băng rôn tuyên truyền Đảm bảo ATTP tháng hành động vì an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với 1 gói thầu.
17/04/2024 10:21
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu in băng rôn tuyên truyền đảm bảo an toàn thực phẩm trong dịp Tết
Giáp Thìn và mùa Lễ hội Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SƠN THỊNH PHÁT
02/01/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đăng tải KHLCNT Mua sắm test nhanh an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 với 1 gói thầu.
01/11/2024 16:11
Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đăng tải KHLCNT Kiểm nghiệm mẫu kiểm tra, giám sát mẫu, bếp điểm năm 2024 với 1 gói thầu.
28/05/2024 14:21
Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm công bố kết quả gói thầu In băng rôn tuyên truyền
Đảm bảo ATTP tháng hành động vì an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SƠN THỊNH PHÁT
22/04/2024 07:39
Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đăng tải KHLCNT In băng rôn tuyên truyền Đảm bảo ATTP tháng hành động vì an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 với 1 gói thầu.
17/04/2024 10:21
Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm công bố kết quả gói thầu in băng rôn tuyên truyền đảm bảo an toàn thực phẩm trong dịp Tết
Giáp Thìn và mùa Lễ hội Xuân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SƠN THỊNH PHÁT
02/01/2024 15:04
Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đăng tải KHLCNT in băng rôn tuyên truyền đảm bảo an toàn thực phẩm trong dịp Tết Giáp Thìn và mùa Lễ hội Xuân năm 2024 với 1 gói thầu.
29/12/2023 17:03
Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thấm tường, lắp hệ thống đèn thoát hiểm, đường ống chữa cháy năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRÚC TÂM HƯNG
11/12/2023 16:33
Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đăng tải KHLCNT Sửa chữa thấm tường, lắp hệ thống đèn thoát hiểm, đường ống chữa cháy năm 2023 với 1 gói thầu.
28/11/2023 07:49
Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đăng tải KHLCNT Thực hiện chỉnh lý tài liệu từ năm 2015 trở về trước của Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm với 1 gói thầu.
14/11/2023 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm test nhanh an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TIN HỌC HOÀNG ANH “CẤP LẠI MÃ SỐ DN TỪ ĐKKD SỐ: 0102004961 DO PHÒNG ĐKKD - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TP HÀ NỘI CẤP NGÀY 09/04/2002"
04/12/2024 10:05
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Mua sắm test nhanh an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 14:47
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm test nhanh an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với 1 gói thầu.
01/11/2024 16:11
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm nghiệm mẫu kiểm tra, giám sát mẫu, bếp điểm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
25/07/2024 14:57
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Kiểm nghiệm mẫu kiểm tra, giám sát mẫu, bếp điểm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/07/2024 14:29
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Kiểm nghiệm mẫu kiểm tra, giám sát mẫu, bếp điểm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2024 13:41
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Kiểm nghiệm mẫu kiểm tra, giám sát mẫu, bếp điểm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với 1 gói thầu.
28/05/2024 14:21
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu In băng rôn tuyên truyền
Đảm bảo ATTP tháng hành động vì an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SƠN THỊNH PHÁT
22/04/2024 07:39
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT In băng rôn tuyên truyền Đảm bảo ATTP tháng hành động vì an toàn vệ sinh thực phẩm năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm với 1 gói thầu.
17/04/2024 10:21
Bên mời thầu Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu in băng rôn tuyên truyền đảm bảo an toàn thực phẩm trong dịp Tết
Giáp Thìn và mùa Lễ hội Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN SƠN THỊNH PHÁT
02/01/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục An Toàn Vệ Sinh Thực Phẩm là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chia tay xong, hãy học cách yêu thương bản thân. Ích kỷ cũng được, chẳng sao cả, miễn sao sự ích kỷ đó chẳng làm hại đến ai. Đọc nhiều sách, học một môn nào đó, du lịch để nhìn ngắm và cảm nhận. "
Nguyễn Ngọc Thạch
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh