Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,78%, Xây lắp 2,78%, Tư vấn 38,89%, Phi tư vấn 55,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.863.985.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.593.378.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,78%, Xây lắp 2,78%, Tư vấn 38,89%, Phi tư vấn 55,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.863.985.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.593.378.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chương trình “Giải thưởng Môi trường thành phố Hồ Chí Minh lần 5” của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với 2 gói thầu.
01/10/2024 14:57
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lấy mẫu và phân tích mẫu phục vụ công tác Kiểm tra việc chấp hành các yêu cầu bảo vệ môi trường đối với các dự án, cơ sở, doanh nghiệp sản xuất kinh doanh, thương mại, dịch vụ trên địa bàn thành phố của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ và Quản lý Môi trường
13/08/2024 15:45
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chương trình “Công tác bảo vệ môi trường trong xây dựng nông thôn mới năm 2024" của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với 1 gói thầu.
04/07/2024 14:59
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải KHLCNT Điều tra, đánh giá chất lượng môi trường đất trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với 1 gói thầu.
13/06/2024 10:29
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải TBMT Tổ chức lấy mẫu và phân tích mẫu phục vụ công tác Kiểm tra việc chấp hành các yêu cầu bảo vệ môi trường đối với các dự án, cơ sở, doanh nghiệp sản xuất kinh doanh, thương mại, dịch vụ trên địa bàn thành phố của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2024 14:05
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ, hạng mục thực hiện Công tác trao giải “Giải thưởng Môi trường Thành phố Hồ Chí Minh lần 4” của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NGÔI SAO VIỆT
29/05/2024 14:23
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chương trình “Giải thưởng môi trường Thành phố Hồ Chí Minh lần 4” của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với 1 gói thầu.
29/05/2024 14:21
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hạng mục, dịch vụ “Thuê dịch vụ vệ sinh và thu gom rác hàng ngày” phục vụ cho Ngày Hội Sống xanh Thành phố Hồ Chí Minh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 4
29/05/2024 14:16
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hạng mục, dịch vụ phục vụ công tác tổ chức Ngày Hội Sống xanh Thành phố Hồ Chí Minh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NGÔI SAO VIỆT
29/05/2024 14:14
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hạng mục, dịch vụ “Chi phí hỗ trợ cho đội y tế, 01 xe cứu thương” phục vụ cho Ngày Hội Sống xanh Thành phố Hồ Chí Minh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Cấp cứu 115 Thành phố Hồ Chí Minh
29/05/2024 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Bảo vệ môi trường đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chương trình “Giải thưởng Môi trường thành phố Hồ Chí Minh lần 5” với 2 gói thầu.
01/10/2024 14:57
Chi cục Bảo vệ môi trường đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chương trình “Công tác bảo vệ môi trường trong xây dựng nông thôn mới năm 2024" với 1 gói thầu.
04/07/2024 14:59
Chi cục Bảo vệ môi trường đăng tải KHLCNT Điều tra, đánh giá chất lượng môi trường đất trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
13/06/2024 10:29
Chi cục Bảo vệ môi trường công bố kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ, hạng mục thực hiện Công tác trao giải “Giải thưởng Môi trường Thành phố Hồ Chí Minh lần 4”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NGÔI SAO VIỆT
29/05/2024 14:23
Chi cục Bảo vệ môi trường đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chương trình “Giải thưởng môi trường Thành phố Hồ Chí Minh lần 4” với 1 gói thầu.
29/05/2024 14:21
Chi cục Bảo vệ môi trường công bố kết quả gói thầu Cung cấp hạng mục, dịch vụ “Thuê dịch vụ vệ sinh và thu gom rác hàng ngày” phục vụ cho Ngày Hội Sống xanh Thành phố Hồ Chí Minh năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 4
29/05/2024 14:16
Chi cục Bảo vệ môi trường công bố kết quả gói thầu Cung cấp hạng mục, dịch vụ phục vụ công tác tổ chức Ngày Hội Sống xanh Thành phố Hồ Chí Minh năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NGÔI SAO VIỆT
29/05/2024 14:14
Chi cục Bảo vệ môi trường công bố kết quả gói thầu Cung cấp hạng mục, dịch vụ “Chi phí hỗ trợ cho đội y tế, 01 xe cứu thương” phục vụ cho Ngày Hội Sống xanh Thành phố Hồ Chí Minh năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Cấp cứu 115 Thành phố Hồ Chí Minh
29/05/2024 14:11
Chi cục Bảo vệ môi trường công bố kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ, hạng mục thực hiện chương trình Triển khai các chương trình liên tịch phối hợp hành động bảo vệ môi trường với các đoàn thể năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NGÔI SAO VIỆT
29/05/2024 14:08
Chi cục Bảo vệ môi trường công bố kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ, hạng mục phục vụ công tác Tập huấn nâng cao năng lực đội ngũ cán bộ và tuyên truyền viên nòng cốt về bảo vệ môi trường năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giáo dục thường xuyên
29/05/2024 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chương trình “Giải thưởng Môi trường thành phố Hồ Chí Minh lần 5” của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với 2 gói thầu.
01/10/2024 14:57
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lấy mẫu và phân tích mẫu phục vụ công tác Kiểm tra việc chấp hành các yêu cầu bảo vệ môi trường đối với các dự án, cơ sở, doanh nghiệp sản xuất kinh doanh, thương mại, dịch vụ trên địa bàn thành phố của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ và Quản lý Môi trường
13/08/2024 15:45
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chương trình “Công tác bảo vệ môi trường trong xây dựng nông thôn mới năm 2024" của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với 1 gói thầu.
04/07/2024 14:59
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải KHLCNT Điều tra, đánh giá chất lượng môi trường đất trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với 1 gói thầu.
13/06/2024 10:29
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải TBMT Tổ chức lấy mẫu và phân tích mẫu phục vụ công tác Kiểm tra việc chấp hành các yêu cầu bảo vệ môi trường đối với các dự án, cơ sở, doanh nghiệp sản xuất kinh doanh, thương mại, dịch vụ trên địa bàn thành phố của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2024 14:05
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ, hạng mục thực hiện Công tác trao giải “Giải thưởng Môi trường Thành phố Hồ Chí Minh lần 4” của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NGÔI SAO VIỆT
29/05/2024 14:23
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chương trình “Giải thưởng môi trường Thành phố Hồ Chí Minh lần 4” của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường với 1 gói thầu.
29/05/2024 14:21
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hạng mục, dịch vụ “Thuê dịch vụ vệ sinh và thu gom rác hàng ngày” phục vụ cho Ngày Hội Sống xanh Thành phố Hồ Chí Minh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 4
29/05/2024 14:16
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hạng mục, dịch vụ phục vụ công tác tổ chức Ngày Hội Sống xanh Thành phố Hồ Chí Minh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NGÔI SAO VIỆT
29/05/2024 14:14
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hạng mục, dịch vụ “Chi phí hỗ trợ cho đội y tế, 01 xe cứu thương” phục vụ cho Ngày Hội Sống xanh Thành phố Hồ Chí Minh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Cấp cứu 115 Thành phố Hồ Chí Minh
29/05/2024 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường là chủ đầu tư của 59 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 59 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường là chủ đầu tư của 36 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khoái lạc của kẻ giàu được mua bằng nước mắt của người nghèo. "
Thomas Fulier
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026