Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 71 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 70 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.628.897.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.200.340.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.628.897.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.200.340.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 2 gói thầu.
03/09/2026 20:44
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai nhiệm vụ "Bảo đảm điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Biển và Thủy sản" của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
27/08/2026 16:43
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Triển khai nhiệm vụ "Bảo đảm điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Biển và Thủy sản" của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
22/08/2026 16:48
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án phát triển nuôi trồng thủy đặc sản tỉnh Hưng Yên giai đoạn 2026-2030. của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP – NÔNG THÔN THỊNH PHÁT
27/07/2026 10:29
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn xây dựng Đề án phát triển nuôi trồng thủy đặc sản tỉnh Hưng Yên giai đoạn 2026-2030. của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
21/07/2026 13:55
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính và xây dựng hệ thống camera giám sát ” phục vụ quản lý tàu thuyền ra vào tại 02 cảng cá Cửa Lân và Tân Sơn của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần công nghệ số Sao Nam
17/06/2026 14:41
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Lập Chương trình quản lý tổng hợp tài nguyên vùng bờ tỉnh Hưng Yên giai
đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:37
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính và xây dựng hệ thống camera giám sát ” phục vụ quản lý tàu thuyền ra vào tại 02 cảng cá Cửa Lân và Tân Sơn của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
15/06/2026 14:19
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Lập Chương trình quản lý tổng hợp tài nguyên vùng bờ tỉnh Hưng Yên giai
đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
11/06/2026 11:00
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
04/06/2026 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Biển và Thuỷ sản công bố kết quả gói thầu Xét nghiệm bệnh đốm trắng do vi rút và hội chứng hoại tử gan tụy cấp trên tôm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc Môi trường và Bệnh thủy sản miền Bắc
28/05/2025 15:31
Chi cục Biển và Thuỷ sản công bố kết quả gói thầu Mua giống cá rô phi, trắm cỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống thủy hải sản tỉnh Nam Định
26/05/2025 14:09
Chi cục Biển và Thuỷ sản đăng tải KHLCNT Xét nghiệm bệnh đốm trắng do vi rút và hội chứng hoại tử gan tụy cấp trên tôm với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:29
Chi cục Biển và Thuỷ sản công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục kiểm ngư năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG GIANG VIỆT NAM
21/05/2025 15:55
Chi cục Biển và Thuỷ sản công bố kết quả gói thầu mua máy Kiosk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT MINH MINH ANH
20/05/2025 14:14
Chi cục Biển và Thuỷ sản đăng tải KHLCNT Mua giống cá rô phi, trắm cỏ. với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:40
Chi cục Biển và Thuỷ sản công bố kết quả gói thầu Mua giống lươn.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN MẠNH
16/05/2025 14:14
Chi cục Biển và Thuỷ sản công bố kết quả gói thầu Mua giống cá trắm cỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã thủy sản Hưng Phát
13/05/2025 14:40
Chi cục Biển và Thuỷ sản công bố kết quả gói thầu sửa chữa Xuồng KN-603-TB, KN-604-TB, KN-817-TB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH TÀU THUYỀN MINH TRÍ
13/05/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 2 gói thầu.
03/09/2026 20:44
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai nhiệm vụ "Bảo đảm điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Biển và Thủy sản" của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
27/08/2026 16:43
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Triển khai nhiệm vụ "Bảo đảm điều kiện hạ tầng mạng nội bộ (LAN), an toàn thông tin cho hoạt động chuyển đổi số của Chi cục Biển và Thủy sản" của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
22/08/2026 16:48
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án phát triển nuôi trồng thủy đặc sản tỉnh Hưng Yên giai đoạn 2026-2030. của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP – NÔNG THÔN THỊNH PHÁT
27/07/2026 10:29
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn xây dựng Đề án phát triển nuôi trồng thủy đặc sản tỉnh Hưng Yên giai đoạn 2026-2030. của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
21/07/2026 13:55
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính và xây dựng hệ thống camera giám sát ” phục vụ quản lý tàu thuyền ra vào tại 02 cảng cá Cửa Lân và Tân Sơn của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần công nghệ số Sao Nam
17/06/2026 14:41
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Lập Chương trình quản lý tổng hợp tài nguyên vùng bờ tỉnh Hưng Yên giai
đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:37
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính và xây dựng hệ thống camera giám sát ” phục vụ quản lý tàu thuyền ra vào tại 02 cảng cá Cửa Lân và Tân Sơn của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
15/06/2026 14:19
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải KHLCNT Lập Chương trình quản lý tổng hợp tài nguyên vùng bờ tỉnh Hưng Yên giai
đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản với 1 gói thầu.
11/06/2026 11:00
Bên mời thầu Chi cục Biển và Thuỷ sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
04/06/2026 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản là chủ đầu tư của 71 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 36 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 35 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản là chủ đầu tư của 81 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Biển và Thuỷ sản là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có chân lý nào có thể làm dịu được nỗi đau buồn khi chúng ra mất một người yêu dấu. Không một chân lý nào, một tấm lòng trung thực nào, một sức mạnh nào, một tấm lòng từ ái nào, có thể làm được nỗi đau buồn ấy. Chúng ta chỉ có thể chịu đựng nỗi đau ấy cho đến tận cùng và cố học được một điều gì đó… "
Haruki Murakami
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026