Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,31%, Xây lắp 6,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.024.535.579 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.724.216.549 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,31%, Xây lắp 6,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.024.535.579 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.724.216.549 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất, dụng cụ phục vụ công tác xét nghiệm bệnh tôm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật Việt Sinh
14/10/2024 15:46
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất dụng cụ phục vụ công tác xét nghiệm bệnh tôm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau với 1 gói thầu.
14/10/2024 08:41
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vắc xin dịch tả heo Châu Phi của Chi cục Chăn nuôi và Thú y năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
16/08/2024 10:38
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải KHLCNT May trang phục ngành thú y năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau với 1 gói thầu.
12/08/2024 10:14
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Xét nghiệm mẫu giám sát của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VII
06/08/2024 14:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Xét nghiệm mẫu giám sát của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau với 1 gói thầu.
31/07/2024 15:39
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
29/07/2024 16:55
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN DUY
29/07/2024 16:51
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm và thuỷ sản năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
24/07/2024 14:29
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xét nghiệm bệnh trên tôm thâm canh, siêu thâm canh, tôm giống sản xuất trong tỉnh Cà Mau năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC TSL
24/07/2024 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất, dụng cụ phục vụ công tác xét nghiệm bệnh tôm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật Việt Sinh
14/10/2024 15:46
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua hoá chất dụng cụ phục vụ công tác xét nghiệm bệnh tôm 2024 với 1 gói thầu.
14/10/2024 08:41
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vắc xin dịch tả heo Châu Phi của Chi cục Chăn nuôi và Thú y năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
16/08/2024 10:38
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đăng tải KHLCNT May trang phục ngành thú y năm 2024 với 1 gói thầu.
12/08/2024 10:14
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau công bố kết quả gói thầu Xét nghiệm mẫu giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VII
06/08/2024 14:57
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đăng tải KHLCNT Xét nghiệm mẫu giám sát với 1 gói thầu.
31/07/2024 15:39
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
29/07/2024 16:55
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN DUY
29/07/2024 16:51
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm và thuỷ sản năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
24/07/2024 14:29
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau công bố kết quả gói thầu Thuê xét nghiệm bệnh trên tôm thâm canh, siêu thâm canh, tôm giống sản xuất trong tỉnh Cà Mau năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC TSL
24/07/2024 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất, dụng cụ phục vụ công tác xét nghiệm bệnh tôm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật Việt Sinh
14/10/2024 15:46
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất dụng cụ phục vụ công tác xét nghiệm bệnh tôm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau với 1 gói thầu.
14/10/2024 08:41
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vắc xin dịch tả heo Châu Phi của Chi cục Chăn nuôi và Thú y năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
16/08/2024 10:38
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải KHLCNT May trang phục ngành thú y năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau với 1 gói thầu.
12/08/2024 10:14
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Xét nghiệm mẫu giám sát của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VII
06/08/2024 14:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Xét nghiệm mẫu giám sát của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau với 1 gói thầu.
31/07/2024 15:39
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
29/07/2024 16:55
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN DUY
29/07/2024 16:51
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hoá chất phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm và thuỷ sản năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
24/07/2024 14:29
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xét nghiệm bệnh trên tôm thâm canh, siêu thâm canh, tôm giống sản xuất trong tỉnh Cà Mau năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC TSL
24/07/2024 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Cà Mau là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhớ rằng tôi sẽ chết, đó là công cụ quan trọng nhất tôi từng có để giúp mình thực hiện những lựa chọn lớn trong cuộc đời. Bởi vì hầu hết tất cả mọi thứ – tất cả những hy vọng phù phiếm, lòng kiêu hãnh, nỗi sợ mất mặt hay thất bại – tất cả những thứ này sẽ mờ nhạt đi khi ta đối diện với cái chết, chỉ để lại điều gì thật sự quan trọng. Nhớ rằng bạn sẽ chết, đó là cách tốt nhất tôi biết để tránh cái bẫy suy nghĩ rằng bạn vẫn còn thứ để mất. Bạn thực chất chẳng có gì. Không có lí do để không đi theo trái tim. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh