Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.853.597.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.788.118.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.853.597.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.788.118.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin Dịch tả lợn Châu Phi để tiêm phòng khẩn cấp chống dịch bệnh Dịch tả lợn Châu Phi trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
22/07/2024 10:10
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vắc xin phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
29/05/2024 09:17
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua Vắc xin phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2024 14:23
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua vắc xin tiêm phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với 3 gói thầu.
08/05/2024 17:33
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ QUỐC TẾ CƯỜNG THỊNH
06/02/2024 10:56
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá khả năng sử dụng chỉ thị gen để xác định gen đặc trưng quy định tính trạng 6 ngón ở gà “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công nghệ sinh học
01/02/2024 11:56
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/01/2024 14:28
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Đánh giá khả năng sử dụng chỉ thị gen để xác định gen đặc trưng quy định tính trạng 6 ngón ở gà “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2024 14:16
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2024 14:14
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu đề tài: “Xác định tính đa hình gen chỉ thị tính trạng 6 ngón của gà và thử nghiệm nhân giống chọn tạo dòng thuần gà 6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với 3 gói thầu.
11/01/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua Vắc xin phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
29/05/2024 09:17
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua Vắc xin phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2024 14:34
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua Vắc xin phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2024 14:23
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua vắc xin tiêm phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024 với 3 gói thầu.
08/05/2024 17:33
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ QUỐC TẾ CƯỜNG THỊNH
06/02/2024 10:56
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” với 2 nhà thầu tham gia.
02/02/2024 14:33
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Đánh giá khả năng sử dụng chỉ thị gen để xác định gen đặc trưng quy định tính trạng 6 ngón ở gà “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn”.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công nghệ sinh học
01/02/2024 11:56
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Đánh giá khả năng sử dụng chỉ thị gen để xác định gen đặc trưng quy định tính trạng 6 ngón ở gà “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” với 1 nhà thầu tham gia.
29/01/2024 14:31
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/01/2024 14:28
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2024 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin Dịch tả lợn Châu Phi để tiêm phòng khẩn cấp chống dịch bệnh Dịch tả lợn Châu Phi trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
22/07/2024 10:10
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vắc xin phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
29/05/2024 09:17
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua Vắc xin phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2024 14:23
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua vắc xin tiêm phòng bệnh cho gia súc và thuốc sát trùng trong chăn nuôi năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với 3 gói thầu.
08/05/2024 17:33
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ QUỐC TẾ CƯỜNG THỊNH
06/02/2024 10:56
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá khả năng sử dụng chỉ thị gen để xác định gen đặc trưng quy định tính trạng 6 ngón ở gà “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công nghệ sinh học
01/02/2024 11:56
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/01/2024 14:28
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Đánh giá khả năng sử dụng chỉ thị gen để xác định gen đặc trưng quy định tính trạng 6 ngón ở gà “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2024 14:16
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua thức ăn cho gà 6 ngón “6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2024 14:14
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu đề tài: “Xác định tính đa hình gen chỉ thị tính trạng 6 ngón của gà và thử nghiệm nhân giống chọn tạo dòng thuần gà 6 ngón Mẫu Sơn, Lạng Sơn” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn với 3 gói thầu.
11/01/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thiên nhiên nhiên là đám mây hay thay đổi, luôn luôn và không bao giờ giống như cũ. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026