Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.131.674.592 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.070.015.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.131.674.592 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.070.015.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,45%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện tránh thai (Bao cao su) năm 2025 và gối đầu năm 2026 của Chi cục Dân số tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HÀ THANH
19/12/2025 15:56
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện tránh thai (Bao cao su) năm 2025 và gối đầu năm 2026 của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
18/12/2025 11:29
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa các cụm Pano tuyên truyền công tác Dân số và Phát triển trên địa bàn tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KHÁNH TÂM
17/12/2025 18:37
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xét nghiệm, sàng lọc tầm soát bệnh tan máu bẩm sinh (Thalassemia) tại cộng đồng của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
16/12/2025 09:49
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc tiêm tránh thai năm 2025 của Chi cục Dân số tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁCH KHANG VIỆT NAM
10/12/2025 16:59
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu In Bản tin Dân số và Phát triển Quý III và Quý IV năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP IN & QUẢNG CÁO THIÊN - PHÚC
10/12/2025 15:43
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU Cung cấp dịch vụ xét nghiệm, sàng lọc tầm soát bệnh tan máu bẩm sinh (Thalassemia) tại cộng đồng của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
10/12/2025 11:48
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa các cụm Pano tuyên truyền công tác Dân số và Phát triển của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
10/12/2025 10:53
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu In Bản tin Dân số và Phát triển Quý III và Quý IV năm 2025( bản số 2) của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
01/12/2025 17:56
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc tiêm tránh thai năm 2025 của Chi cục Dân số tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
20/11/2025 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TTP
07/11/2024 09:54
CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua phương tiện tránh thai phục vụ cung ứng dịch vụ
KHHGĐ năm 2024 của Chi cục Dân số tỉnh Quảng Trị với 1 nhà thầu tham gia.
29/10/2024 16:05
CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đăng tải TBMT Gói thầu mua phương tiện tránh thai phục vụ cung ứng dịch vụ
KHHGĐ năm 2024 của Chi cục Dân số tỉnh Quảng Trị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/10/2024 14:07
CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 7 nhà thầu tham gia.
27/09/2024 16:11
CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 08:42
CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2024 14:28
CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đăng tải KHLCNT t kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc:
Gói thầu mua phương tiện tránh thai phục vụ cung ứng dịch vụ KHHGĐ năm 2024 của Chi cục Dân số tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
27/08/2024 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện tránh thai (Bao cao su) năm 2025 và gối đầu năm 2026 của Chi cục Dân số tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HÀ THANH
19/12/2025 15:56
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện tránh thai (Bao cao su) năm 2025 và gối đầu năm 2026 của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
18/12/2025 11:29
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa các cụm Pano tuyên truyền công tác Dân số và Phát triển trên địa bàn tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KHÁNH TÂM
17/12/2025 18:37
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xét nghiệm, sàng lọc tầm soát bệnh tan máu bẩm sinh (Thalassemia) tại cộng đồng của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
16/12/2025 09:49
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc tiêm tránh thai năm 2025 của Chi cục Dân số tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁCH KHANG VIỆT NAM
10/12/2025 16:59
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải kết quả gói thầu In Bản tin Dân số và Phát triển Quý III và Quý IV năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP IN & QUẢNG CÁO THIÊN - PHÚC
10/12/2025 15:43
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU Cung cấp dịch vụ xét nghiệm, sàng lọc tầm soát bệnh tan máu bẩm sinh (Thalassemia) tại cộng đồng của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
10/12/2025 11:48
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa các cụm Pano tuyên truyền công tác Dân số và Phát triển của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
10/12/2025 10:53
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu In Bản tin Dân số và Phát triển Quý III và Quý IV năm 2025( bản số 2) của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
01/12/2025 17:56
Bên mời thầu CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc tiêm tránh thai năm 2025 của Chi cục Dân số tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ với 1 gói thầu.
20/11/2025 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC DÂN SỐ TỈNH QUẢNG TRỊ là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một cách chắc chắn nhất để nâng cao phẩm cách con người là đặt nó ra khỏi sự nhu cầu. "
A.Blanki
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh