Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 49 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,29%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.541.360.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.349.408.645 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,29%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.541.360.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.349.408.645 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Gói thầu số 4: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn của 37 xã” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
28/08/2026 07:35
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn, bản của 43 xã” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
11/08/2026 15:22
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Gói thầu số 3: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn, bản của 43 xã” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:19
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn nâng cao kiến thức, kỹ năng truyền thông, tư vấn về công tác dân số và phát triển cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, tổ dân phố của 166 xã, phường” thuộc Chương trình truyền thông dân số năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
11/08/2026 15:11
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn nâng cao kiến thức, kỹ năng truyền thông, tư vấn về công tác dân số và phát triển cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, tổ dân phố của 166 xã, phường” thuộc Chương trình truyền thông dân số năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:07
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu dự toán mua sắm: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cập nhật bổ sung kiến thức về điều chỉnh mức sinh cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, tổ dân phố của 80 xã, phường” thuộc Chương trình điều chỉnh mức sinh phù hợp với các vùng đối tượng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
11/08/2026 14:50
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch dự toán mua sắm: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cập nhật bổ sung kiến thức về điều chỉnh mức sinh cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, tổ dân phố của 80 xã, phường” thuộc Chương trình điều chỉnh mức sinh phù hợp với các vùng đối tượng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:45
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Gói thầu số 2: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn, bản, tổ dân phố của 41 xã, phường” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
09/07/2026 08:02
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Gói thầu số 2: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn, bản, tổ dân phố của 41 xã, phường” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
07/07/2026 14:31
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn nâng cao kiến thức, kỹ năng truyền thông và tư vấn về khám sức khỏe trước hôn nhân, sàng lọc trước sinh và sơ sinh cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, bản, tổ dân phố của 66 xã, phường” thuộc Chương trình mở rộng tầm soát, chẩn đoán, điều trị một số bệnh, tật trước sinh và sơ sinh năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
30/06/2026 07:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu gói thầu số 4:
Mua thuốc phục vụ hoạt động cung cấp dịch vụ kế hoạch hóa gia đình năm 2025
thuộc Chương trình củng cố, phát triển và nâng cao chất lượng
dịch vụ kế hoạch hóa gia đình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Quang Trung
14/01/2026 14:36
Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của gói thầu số 4: Mua thuốc phục vụ hoạt động cung cấp dịch vụ kế hoạch hóa gia đình năm 2025thuộc Chương trình củng cố, phát triển và nâng cao chất lượng dịch vụ kế hoạch hóa gia đình năm 2025 với 1 gói thầu.
14/01/2026 14:31
Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Trang cấp trang thiết bị kho dữ liệu điện tử thuộc Chương trình Củng cố và phát triển hệ thống thông tin chuyên ngành dân số năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THỊNH
13/06/2025 16:23
Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu gói thầu số 12: “Thuê hội trường, phòng nghỉ, làm maket hội nghị và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn lớp 7 về nâng cao năng lực
chuyên môn, nghiệp vụ cho đội ngũ cộng tác viên dân số yếu và mới thay tại thôn, xóm, khu phố Thuộc Kế hoạch đào tạo bồi dưỡng, tập huấn chuyên môn nghiệp vụ
cho đội ngũ cán bộ làm công tác Dân số năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách Lê Lợi
02/06/2025 10:34
Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 12: “Thuê hội trường, phòng nghỉ, làm maket hội nghị và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn lớp 7 về nâng cao năng lực chuyên môn, nghiệp vụ cho đội ngũ cộng tác viên dân số yếu và mới thay tại thôn, xóm, khu phố Thuộc Kế hoạch đào tạo bồi dưỡng, tập huấn chuyên môn nghiệp vụ cho đội ngũ cán bộ làm công tác Dân số năm 2025 với 1 gói thầu.
02/06/2025 10:31
Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu “Thuê hội trường, phòng nghỉ, làm maket hội nghị và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn lớp 3 và lớp 4 về nâng cao năng lực chuyên môn, nghiệp vụ cho đội ngũ cộng tác viên dân số yếu và mới thay tại thôn, xóm, khu phố thuộc Kế hoạch đào tạo bồi dưỡng, tập huấn chuyên môn nghiệp vụ cho đội ngũ cán bộ làm công tác Dân số năm 2025” Theo kế hoạch số 51/KH-CCDS ngày 27 tháng 3 năm 2025 của Chi cục Dân số về kế hoạch tập huấn, bồi dưỡng chuyên môn nghiệp vụ cho đội ngũ làm công tác Dân số năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách Lê Lợi
02/06/2025 10:22
Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 8 “Thuê hội trường, phòng nghỉ, làm maket hội nghị và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn lớp 3 và lớp 4 về nâng cao năng lực chuyên môn, nghiệp vụ cho đội ngũ cộng tác viên dân số yếu và mới thay tại thôn, xóm, khu phố thuộc Kế hoạch đào tạo bồi dưỡng, tập huấn chuyên môn nghiệp vụ cho đội ngũ cán bộ làm công tác Dân số năm 2025” Theo kế hoạch số 51/KH-CCDS ngày 27 tháng 3 năm 2025 của Chi cục Dân số về kế hoạch tập huấn, bồi dưỡng chuyên môn nghiệp vụ cho đội ngũ làm công tác Dân số năm 2025 với 1 gói thầu.
02/06/2025 10:17
Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Công trình: Diệt chống mối Trụ sở làm việc Chi cục Dân số với 6 gói thầu.
01/06/2025 10:51
Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Công trình: Sửa chữa, cải tạo cổng và tường rào của Chi cục Dân số với 6 gói thầu.
30/05/2025 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Gói thầu số 4: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn của 37 xã” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
28/08/2026 07:35
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn, bản của 43 xã” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
11/08/2026 15:22
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Gói thầu số 3: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn, bản của 43 xã” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:19
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn nâng cao kiến thức, kỹ năng truyền thông, tư vấn về công tác dân số và phát triển cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, tổ dân phố của 166 xã, phường” thuộc Chương trình truyền thông dân số năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
11/08/2026 15:11
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn nâng cao kiến thức, kỹ năng truyền thông, tư vấn về công tác dân số và phát triển cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, tổ dân phố của 166 xã, phường” thuộc Chương trình truyền thông dân số năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:07
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu dự toán mua sắm: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cập nhật bổ sung kiến thức về điều chỉnh mức sinh cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, tổ dân phố của 80 xã, phường” thuộc Chương trình điều chỉnh mức sinh phù hợp với các vùng đối tượng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
11/08/2026 14:50
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch dự toán mua sắm: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cập nhật bổ sung kiến thức về điều chỉnh mức sinh cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, tổ dân phố của 80 xã, phường” thuộc Chương trình điều chỉnh mức sinh phù hợp với các vùng đối tượng năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:45
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Gói thầu số 2: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn, bản, tổ dân phố của 41 xã, phường” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
09/07/2026 08:02
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Gói thầu số 2: “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn cho cộng tác viên dân số thôn, bản, tổ dân phố của 41 xã, phường” thuộc Kế hoạch Đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực cho đội ngũ làm công tác Dân số các cấp năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
07/07/2026 14:31
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu “Thuê hội trường có màn hình led, phòng nghỉ và phục vụ nước uống hội nghị tập huấn nâng cao kiến thức, kỹ năng truyền thông và tư vấn về khám sức khỏe trước hôn nhân, sàng lọc trước sinh và sơ sinh cho đội ngũ cộng tác viên dân số thôn, bản, tổ dân phố của 66 xã, phường” thuộc Chương trình mở rộng tầm soát, chẩn đoán, điều trị một số bệnh, tật trước sinh và sơ sinh năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ VẬT TƯ BA ĐÌNH THANH HÓA
30/06/2026 07:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 53 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Thanh Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trái tim thật nhỏ, nhưng lại khao khát những điều to lớn. Nó chẳng đủ để làm bữa tối của một chú diều hâu, thế nhưng toàn bộ thế giới đều không đủ đối với nó. "
Francis Quarles
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh