Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.358.570.233 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.038.120.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.358.570.233 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.038.120.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Mực máy in, máy photocopy của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
03/04/2025 10:55
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Quản trị hệ thống CNTT của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG QUANG MINH VŨNG TÀU
03/04/2025 10:55
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Vận chuyển CBNV đi công tác của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH PHÁT VT
03/04/2025 10:53
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại đơn vị 24/7 của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SỸ ĐẠI PHÚC MJS
03/04/2025 10:47
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Văn phòng phẩm của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT P.T
03/04/2025 10:42
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, dịch vụ ngoài của Chi cục Đăng kiểm số 9 của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 với 6 gói thầu.
13/03/2025 08:12
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mực máy in của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
31/01/2024 14:22
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Bảo vệ tại Đơn vị của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SỸ ĐẠI PHÚC MJS
31/01/2024 14:21
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Tạp vụ tại Đơn vị của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Nhà Sạch Vũng Tàu
31/01/2024 14:19
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Gói thầu số 1"Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2024", gói thầu số 2 "Mua mực in" và gói thầu số 3 "Thuê dịch vụ tạp vụ năm 2024" của Chi cục Đăng kiểm số 9 của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 với 3 gói thầu.
30/01/2024 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Đăng kiểm số 9 công bố kết quả gói thầu Mua Mực máy in, máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG QUANG MINH VŨNG TÀU
03/04/2025 10:55
Chi cục Đăng kiểm số 9 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Quản trị hệ thống CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG QUANG MINH VŨNG TÀU
03/04/2025 10:55
Chi cục Đăng kiểm số 9 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Vận chuyển CBNV đi công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH PHÁT VT
03/04/2025 10:53
Chi cục Đăng kiểm số 9 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại đơn vị 24/7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SỸ ĐẠI PHÚC MJS
03/04/2025 10:47
Chi cục Đăng kiểm số 9 công bố kết quả gói thầu Mua Văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT P.T
03/04/2025 10:42
Chi cục Đăng kiểm số 9 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, dịch vụ ngoài của Chi cục Đăng kiểm số 9 với 6 gói thầu.
13/03/2025 08:12
Chi cục Đăng kiểm số 9 công bố kết quả gói thầu Mua mực máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG QUANG MINH VŨNG TÀU
31/01/2024 14:22
Chi cục Đăng kiểm số 9 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Bảo vệ tại Đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SỸ ĐẠI PHÚC MJS
31/01/2024 14:21
Chi cục Đăng kiểm số 9 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Tạp vụ tại Đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Nhà Sạch Vũng Tàu
31/01/2024 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Mực máy in, máy photocopy của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
03/04/2025 10:55
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Quản trị hệ thống CNTT của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG QUANG MINH VŨNG TÀU
03/04/2025 10:55
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Vận chuyển CBNV đi công tác của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH PHÁT VT
03/04/2025 10:53
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại đơn vị 24/7 của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SỸ ĐẠI PHÚC MJS
03/04/2025 10:47
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Văn phòng phẩm của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT P.T
03/04/2025 10:42
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, dịch vụ ngoài của Chi cục Đăng kiểm số 9 của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 với 6 gói thầu.
13/03/2025 08:12
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mực máy in của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
31/01/2024 14:22
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Bảo vệ tại Đơn vị của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SỸ ĐẠI PHÚC MJS
31/01/2024 14:21
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Tạp vụ tại Đơn vị của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Nhà Sạch Vũng Tàu
31/01/2024 14:19
Bên mời thầu Chi cục Đăng kiểm số 9 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Gói thầu số 1"Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2024", gói thầu số 2 "Mua mực in" và gói thầu số 3 "Thuê dịch vụ tạp vụ năm 2024" của Chi cục Đăng kiểm số 9 của chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 với 3 gói thầu.
30/01/2024 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Đăng kiểm số 9 là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách tốt nhất để không cảm thấy vô vọng là đứng dậy và làm gì đó. Đừng đợi chuyện tốt đẹp xảy ra với mình. Nếu bạn ra ngoài và khiến điều gì đó tốt đẹp xảy ra, bạn sẽ đổ đầy thế giới với hy vọng, bạn sẽ đổ đầy bản thân mình với hy vọng. "
Barack Obama
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh