Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 273.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 273.500.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 273.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 273.500.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09, cung cấp 1.100 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Thành Phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:20
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08, cung cấp 1.050 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Thành Phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07, cung cấp 1.050 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Thành Phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06, cung cấp 1.170 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Phổ Yên, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:18
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05, cung cấp 1.500 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Phú Bình, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:18
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04, cung cấp 1.130 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:17
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03, cung cấp 1.000 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:16
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02, cung cấp 1.000 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:16
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01, cung cấp 1.000 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:15
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải KHLCNT Mua gạo dự trữ quốc gia kế hoạch năm 2022 tại Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Bắc Thái. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với 9 gói thầu.
16/02/2022 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đăng tải KHLCNT Vận chuyển 621.810 kg gạo dự trữ quốc gia cho tỉnh Bắc Kạn để thực hiện công tác bảo vệ, phát triển rừng đợt 1 năm 2022 (06 tháng đầu năm) với 1 gói thầu.
15/07/2022 16:25
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đăng tải KHLCNT Sửa chữa điểm kho Đồng Tiến - Sửa chữa ao cứu hỏa với 1 gói thầu.
18/05/2022 16:59
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ công bố kết quả gói thầu Mua khí Nitơ bảo quản gạo nhập kho năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
17/05/2022 10:29
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đăng tải KHLCNT Vận chuyển 124.380 kg gạo dự trữ quốc gia cho tỉnh Cao Bằng hỗ trợ học sinh bổ sung học kỳ II năm học 2021-2022 với 1 gói thầu.
13/05/2022 10:52
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ công bố KQMT gói thầu Mua khí Nitơ bảo quản gạo nhập kho năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
12/05/2022 09:01
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đăng tải KHLCNT Sửa chữa Văn phòng Cục DTNN khu vực Bắc Thái với 1 gói thầu.
09/05/2022 16:56
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đăng tải TBMT Mua khí Nitơ bảo quản gạo nhập kho năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/05/2022 08:43
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua khí Nitơ bảo quản gạo nhập kho năm 2022 với 1 gói thầu.
05/05/2022 08:21
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 06: Thi công xây lắp hạ tầng phụ trợ( nhà thường trực bảo vệ, san nền, sân đường, nhà để xe).
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần đầu tư phát triển NASOCO
04/05/2022 16:03
Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đăng tải KHLCNT Sửa chữa điểm kho Bắc Kạn, hạng mục: Sơn dầm trần cột tường trong và ngoài nhà không bả kho vật tư và kho lương thực số 1, số 2 với 4 gói thầu.
29/04/2022 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09, cung cấp 1.100 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Thành Phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:20
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08, cung cấp 1.050 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Thành Phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07, cung cấp 1.050 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Thành Phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06, cung cấp 1.170 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Phổ Yên, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:18
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05, cung cấp 1.500 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Phú Bình, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:18
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04, cung cấp 1.130 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:17
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03, cung cấp 1.000 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:16
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02, cung cấp 1.000 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:16
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01, cung cấp 1.000 tấn gạo nhập kho dự trữ năm 2022 tại Chi cục Dự trữ Nhà nước Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 12:15
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ đã đăng tải KHLCNT Mua gạo dự trữ quốc gia kế hoạch năm 2022 tại Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Bắc Thái. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ với 9 gói thầu.
16/02/2022 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Đại Từ là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn phải nói với tôi về quan điểm của bạn, hãy nói với tôi điều mà bạn tin tưởng. Tôi đã có đủ hoài nghi cho mình rồi. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh