Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.379.992.964 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.370.521.317 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.379.992.964 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.370.521.317 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI với 3 gói thầu.
19/12/2025 16:00
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu Tủ mát, máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại điện tử Tiến Đức
16/12/2025 16:48
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ tài liệu, tủ lưu mẫu, bàn ghế của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG NGỌC HẢI
10/12/2025 18:11
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy in của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TIN HỌC TUẤN HẢI
08/12/2025 17:50
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI với 3 gói thầu.
05/12/2025 17:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu GT03-Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN 6
25/10/2024 15:59
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu GT04-Giám sát thi công của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH HƯNG LỘC
25/10/2024 15:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải TBMT GT03-Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2024 14:11
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu GT07-Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
09/08/2024 17:57
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu GT05-Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
09/08/2024 17:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI công bố kết quả gói thầu GT04-Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH HƯNG LỘC
25/10/2024 15:52
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI công bố kết quả gói thầu GT07-Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
09/08/2024 17:57
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI công bố kết quả gói thầu GT05-Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GOLDEN WAY
09/08/2024 17:54
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI công bố kết quả gói thầu GT06-Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 486
09/08/2024 17:53
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc Trạm Kiểm dịch thực vật Nậm Cắn với 6 gói thầu.
09/08/2024 17:21
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc Trạm Kiểm dịch thực vật Nậm Cắn với 6 gói thầu.
09/08/2024 16:33
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc Trạm Kiểm dịch thực vật Nậm Cắn với 6 gói thầu.
16/07/2024 17:13
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI công bố kết quả gói thầu GT09-Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ ATC
28/06/2024 11:13
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI công bố kết quả gói thầu GT02 - Tư vấn thẩm tra Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GOLDEN WAY
28/06/2024 10:22
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI công bố kết quả gói thầu GT01 - Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH HƯNG LỘC
28/06/2024 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI với 3 gói thầu.
19/12/2025 16:00
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu Tủ mát, máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại điện tử Tiến Đức
16/12/2025 16:48
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ tài liệu, tủ lưu mẫu, bàn ghế của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG NGỌC HẢI
10/12/2025 18:11
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy in của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TIN HỌC TUẤN HẢI
08/12/2025 17:50
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI với 3 gói thầu.
05/12/2025 17:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu GT03-Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN 6
25/10/2024 15:59
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu GT04-Giám sát thi công của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH HƯNG LỘC
25/10/2024 15:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải TBMT GT03-Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2024 14:11
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu GT07-Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
09/08/2024 17:57
Bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI đã đăng tải kết quả gói thầu GT05-Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI.
09/08/2024 17:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng VI là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đàn ông hào hoa thực sự sẽ lịch sự trước một cô nhóc cũng như trước một người phụ nữ. "
Louisa May Alcott
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh