Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.157.515.009 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.053.570.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.157.515.009 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.053.570.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Điều tra, khảo sát, xây dựng khung giá rừng trên địa bàn thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
23/04/2026 15:36
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Điều tra, khảo sát, xây dựng khung giá rừng trên địa bàn thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/03/2026 15:50
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải KHLCNT Điều tra, khảo sát và xây dựng khung giá rừng trên địa bàn thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với 3 gói thầu.
24/03/2026 10:36
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm công cụ, dụng cụ phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2025 của Chi cục Kiểm lâm. của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẠI LÂM
17/12/2025 21:37
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Làm mới và sửa chữa bảng cấp dự báo cháy rừng, bảng tuyên truyền bảo vệ rừng và phòng cháy chữa cháy rừng năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG BẮC
17/12/2025 16:12
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2025 của Chi cục Kiểm lâm. của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với 2 gói thầu.
10/12/2025 08:53
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Làm mới và sửa chữa bảng cấp dự báo cháy rừng, bảng tuyên truyền bảo vệ rừng và phòng cháy chữa cháy rừng năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với 1 gói thầu.
10/12/2025 08:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tàu phục vụ tuần tra, kiểm tra rừng ngập mặn trên địa bàn thành phố năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI BIỂN THỦY DIỆU
03/12/2025 08:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch LCNT gói thầu: Thuê tàu phục vụ tuần tra, kiểm tra rừng ngập mặn trên địa bàn thành phố năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với 1 gói thầu.
28/11/2025 14:53
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp chỉnh lý tài liệu Chi cục Kiểm lâm năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
26/11/2025 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nguồn gốc của nỗi buồn còn gì hơn là sự yếu đuối của tâm hồn? Cái gì cho nỗi buồn sức mạnh nếu không phải là mong muốn tìm lời giải thích? Hãy tranh đấu đi, và nỗi buồn biến mất khi ngươi tấn công. "
Akhenaton
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh