Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 75,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.426.125.047 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.314.076.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 75,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.426.125.047 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.314.076.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị giám sát tài nguyên rừng năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI KHẢO SÁT HÀ ĐÔNG
29/12/2023 12:24
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải TBMT gói thầu: Mua sắm thiết bị giám sát tài nguyên rừng năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 12:38
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị giám sát tài nguyên rừng năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với 1 gói thầu.
19/12/2023 11:58
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đo đạc và (trích đo) thành lập hồ sơ địa chính đất có rừng tự nhiên nằm ngoài quy hoạch 03 loại rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận .
27/10/2020 12:21
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá hiện trạng khu vực thực hiện dự án làm cơ sở xây dựng phương án chuyển đổi diện tích rừng vào trong quy hoạch 03 loại rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận .
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
27/10/2020 12:17
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Đo đạc và (trích đo) thành lập hồ sơ địa chính đất có rừng tự nhiên nằm ngoài quy hoạch 03 loại rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2020 17:47
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đánh giá hiện trạng khu vực thực hiện dự án làm cơ sở xây dựng phương án chuyển đổi diện tích rừng vào trong quy hoạch 03 loại rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2020 17:25
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 02 Xây dựng dự án quản lý rừng bền vững tỉnh Bình Thuận giai đoạn 2021- 2025 và định hướng đến năm 2030 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận .
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
07/09/2020 15:44
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải TBMT gói thầu số 02 Xây dựng dự án quản lý rừng bền vững tỉnh Bình Thuận giai đoạn 2021- 2025 và định hướng đến năm 2030 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/05/2020 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị giám sát tài nguyên rừng năm 2023 với 1 gói thầu.
19/12/2023 11:58
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đo đạc và (trích đo) thành lập hồ sơ địa chính đất có rừng tự nhiên nằm ngoài quy hoạch 03 loại rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI THUẬN BÌNH
27/10/2020 12:21
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá hiện trạng khu vực thực hiện dự án làm cơ sở xây dựng phương án chuyển đổi diện tích rừng vào trong quy hoạch 03 loại rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
27/10/2020 12:17
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Đo đạc và (trích đo) thành lập hồ sơ địa chính đất có rừng tự nhiên nằm ngoài quy hoạch 03 loại rừng với 1 nhà thầu tham gia.
21/10/2020 16:07
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá hiện trạng khu vực thực hiện dự án làm cơ sở xây dựng phương án chuyển đổi diện tích rừng vào trong quy hoạch 03 loại rừng với 1 nhà thầu tham gia.
21/10/2020 13:58
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Đo đạc và (trích đo) thành lập hồ sơ địa chính đất có rừng tự nhiên nằm ngoài quy hoạch 03 loại rừng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2020 17:47
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đánh giá hiện trạng khu vực thực hiện dự án làm cơ sở xây dựng phương án chuyển đổi diện tích rừng vào trong quy hoạch 03 loại rừng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2020 17:25
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận công bố kết quả gói thầu gói thầu số 02 Xây dựng dự án quản lý rừng bền vững tỉnh Bình Thuận giai đoạn 2021- 2025 và định hướng đến năm 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
07/09/2020 15:44
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận công bố KQMT gói thầu gói thầu số 02 Xây dựng dự án quản lý rừng bền vững tỉnh Bình Thuận giai đoạn 2021- 2025 và định hướng đến năm 2030 với 2 nhà thầu tham gia.
13/07/2020 15:23
Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đăng tải KHLCNT gói thầu Xác lập diện tích rừng nằm ngoài quy hoạch 03 loại rừng đưa vào quy hoạch 03 loại rừng theo Quyết định 3656/QĐ-UBND ngày 27/12/2018 của Ủy ban nhân dân tỉnh với 2 gói thầu.
08/07/2020 21:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị giám sát tài nguyên rừng năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI KHẢO SÁT HÀ ĐÔNG
29/12/2023 12:24
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải TBMT gói thầu: Mua sắm thiết bị giám sát tài nguyên rừng năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 12:38
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị giám sát tài nguyên rừng năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với 1 gói thầu.
19/12/2023 11:58
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đo đạc và (trích đo) thành lập hồ sơ địa chính đất có rừng tự nhiên nằm ngoài quy hoạch 03 loại rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận .
27/10/2020 12:21
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đánh giá hiện trạng khu vực thực hiện dự án làm cơ sở xây dựng phương án chuyển đổi diện tích rừng vào trong quy hoạch 03 loại rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận .
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
27/10/2020 12:17
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Đo đạc và (trích đo) thành lập hồ sơ địa chính đất có rừng tự nhiên nằm ngoài quy hoạch 03 loại rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2020 17:47
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đánh giá hiện trạng khu vực thực hiện dự án làm cơ sở xây dựng phương án chuyển đổi diện tích rừng vào trong quy hoạch 03 loại rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2020 17:25
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 02 Xây dựng dự án quản lý rừng bền vững tỉnh Bình Thuận giai đoạn 2021- 2025 và định hướng đến năm 2030 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận .
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
07/09/2020 15:44
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận đã đăng tải TBMT gói thầu số 02 Xây dựng dự án quản lý rừng bền vững tỉnh Bình Thuận giai đoạn 2021- 2025 và định hướng đến năm 2030 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/05/2020 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Bình Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bình thản là tuyệt vời. "
Pêriandrơ Corinphơxki
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh