Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,75%, Xây lắp 6,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.791.279.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.136.261.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,75%, Xây lắp 6,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.791.279.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.136.261.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm: May trang phục kiểm lâm (Bao gồm Hạt Kiểm lâm) của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:41
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: In ấn tài liệu tuyên truyền năm 2025 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:36
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Trồng cây ngày 19/5 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:21
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa Chi cục Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG VY KHOA ĐT
19/11/2024 17:51
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa Chi cục Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2024 17:58
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Chi cục Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 5 gói thầu.
10/10/2024 23:16
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua thiết bị chữa cháy rừng của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4-10 ĐỒNG THÁP
29/08/2024 22:30
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua thiết bị chữa cháy rừng của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 10:58
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 5 gói thầu.
18/06/2024 14:39
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống lâm nghiệp thực hiện “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ SXKD CÂY GIỐNG LONG BÌNH I - II
09/05/2024 23:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm: May trang phục kiểm lâm (Bao gồm Hạt Kiểm lâm) với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:41
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: In ấn tài liệu tuyên truyền năm 2025 với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:36
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Trồng cây ngày 19/5 với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:21
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG VY KHOA ĐT
19/11/2024 17:51
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa Chi cục Kiểm lâm với 3 nhà thầu tham gia.
31/10/2024 08:32
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa Chi cục Kiểm lâm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2024 17:58
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Chi cục Kiểm lâm với 5 gói thầu.
10/10/2024 23:16
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua thiết bị chữa cháy rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4-10 ĐỒNG THÁP
29/08/2024 22:30
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp công bố KQMT gói thầu Gói số 3: Mua thiết bị chữa cháy rừng với 3 nhà thầu tham gia.
23/07/2024 08:44
Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đăng tải TBMT Gói số 3: Mua thiết bị chữa cháy rừng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm: May trang phục kiểm lâm (Bao gồm Hạt Kiểm lâm) của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:41
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: In ấn tài liệu tuyên truyền năm 2025 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:36
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Trồng cây ngày 19/5 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:21
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa Chi cục Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG VY KHOA ĐT
19/11/2024 17:51
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa Chi cục Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2024 17:58
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Chi cục Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 5 gói thầu.
10/10/2024 23:16
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua thiết bị chữa cháy rừng của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 4-10 ĐỒNG THÁP
29/08/2024 22:30
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua thiết bị chữa cháy rừng của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 10:58
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp với 5 gói thầu.
18/06/2024 14:39
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống lâm nghiệp thực hiện “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ SXKD CÂY GIỐNG LONG BÌNH I - II
09/05/2024 23:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm Lâm Đồng Tháp là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điểm bắt đầu của mọi thành tựu là ƯỚC MONG. Hãy luôn ghi nhớ điều này. Ước mong hời hợt đem đến kết quả kém cỏi, cũng như một đốm lửa nhỏ chỉ đem lại chút xíu ấm áp. "
Napoleon Hill
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh