Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 121 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 130 gói thầu, trong đó có 120 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 98 gói (với 110 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,73%, Xây lắp 11,82%, Tư vấn 48,18%, Phi tư vấn 24,55%, Hỗn hợp 2,73%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 168.209.632.385 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 165.745.734.928 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,73%, Xây lắp 11,82%, Tư vấn 48,18%, Phi tư vấn 24,55%, Hỗn hợp 2,73%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 168.209.632.385 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 165.745.734.928 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
12/09/2022 20:18
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bồi dưỡng nâng cao nghiệp vụ, kỹ năng tự vệ, đối kháng nâng cao của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
24/08/2022 14:49
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/07/2022 16:30
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bồi dưỡng nâng cao nghiệp vụ về quản lý lâm nghiệp, nghiệp vụ kiểm lâm địa bàn của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
18/07/2022 16:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bồi dưỡng nâng cao nghiệp vụ về phòng cháy, chữa cháy rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
18/07/2022 16:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2022 09:45
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Điều tra, đánh giá hiện trạng rừng trồng làm cơ sở đề xuất phát triển rừng trồng phù hợp đảm bảo phát triển kinh tế, bảo vệ môi trường và phòng cháy chữa cháy rừng trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
06/07/2022 16:42
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Tăng cường nhận biết nhanh tên gỗ, cho các loại gỗ lưu hành phổ biến trên địa bàn thành phố Hà Nội, phục vụ công tác kiểm tra, giám sát, quản lý đảm bảo nguồn gốc gỗ hợp pháp của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HẢI AN
06/07/2022 16:33
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Nghiên cứu, ứng dụng công nghệ tiên tiến trong trồng, chăm sóc, bảo vệ và phát triển cây xanh; xây dựng hồ sơ quản lý, phát triển cây xanh tập trung và trồng cây xanh phân tán trên địa bàn thành phố Hà Nội nhằm thực hiện có hiệu quả đề án Trồng một tỷ cây xanh giai đoạn 2021 - 2025 của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
15/06/2022 10:28
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Nâng cao năng lực thực thi Hiệp định đối tác tự nguyện giữa nước Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt Nam và Liên minh Châu Âu về thực thi Luật Lâm nghiệp, quản trị rừng và thương mại lâm sản (VPA FLEGT) trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN ĐA SẮC
13/06/2022 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Điều tra xác định thành phần các loài chim hoang dã từ đó đưa ra các giải pháp bảo tồn và phát triển các loài chim hoang dã ở bãi giữa, bãi bồi sông Hồng đoạn chảy qua Thành phố Hà Nội thuộc Đề án “Bảo tồn, phát triển các loài động, thực vật hoang dã có nguồn gen quý hiếm trên địa bàn thành phố Hà Nội” (Phần công việc năm 2021 chưa thực hiện) với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 14:20
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
12/09/2022 20:18
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bồi dưỡng nâng cao nghiệp vụ, kỹ năng tự vệ, đối kháng nâng cao với 1 gói thầu.
24/08/2022 14:49
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh với 1 nhà thầu tham gia.
28/07/2022 08:22
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/07/2022 16:30
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bồi dưỡng nâng cao nghiệp vụ về quản lý lâm nghiệp, nghiệp vụ kiểm lâm địa bàn với 1 gói thầu.
18/07/2022 16:09
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bồi dưỡng nâng cao nghiệp vụ về phòng cháy, chữa cháy rừng với 1 gói thầu.
18/07/2022 16:09
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2022 09:45
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 01: Điều tra, đánh giá hiện trạng rừng trồng làm cơ sở đề xuất phát triển rừng trồng phù hợp đảm bảo phát triển kinh tế, bảo vệ môi trường và phòng cháy chữa cháy rừng trên địa bàn thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
06/07/2022 16:42
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 01: Tăng cường nhận biết nhanh tên gỗ, cho các loại gỗ lưu hành phổ biến trên địa bàn thành phố Hà Nội, phục vụ công tác kiểm tra, giám sát, quản lý đảm bảo nguồn gốc gỗ hợp pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HẢI AN
06/07/2022 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
12/09/2022 20:18
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bồi dưỡng nâng cao nghiệp vụ, kỹ năng tự vệ, đối kháng nâng cao của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
24/08/2022 14:49
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/07/2022 16:30
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bồi dưỡng nâng cao nghiệp vụ về quản lý lâm nghiệp, nghiệp vụ kiểm lâm địa bàn của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
18/07/2022 16:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bồi dưỡng nâng cao nghiệp vụ về phòng cháy, chữa cháy rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
18/07/2022 16:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị điện tử, điện lạnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2022 09:45
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Điều tra, đánh giá hiện trạng rừng trồng làm cơ sở đề xuất phát triển rừng trồng phù hợp đảm bảo phát triển kinh tế, bảo vệ môi trường và phòng cháy chữa cháy rừng trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
06/07/2022 16:42
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Tăng cường nhận biết nhanh tên gỗ, cho các loại gỗ lưu hành phổ biến trên địa bàn thành phố Hà Nội, phục vụ công tác kiểm tra, giám sát, quản lý đảm bảo nguồn gốc gỗ hợp pháp của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HẢI AN
06/07/2022 16:33
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Nghiên cứu, ứng dụng công nghệ tiên tiến trong trồng, chăm sóc, bảo vệ và phát triển cây xanh; xây dựng hồ sơ quản lý, phát triển cây xanh tập trung và trồng cây xanh phân tán trên địa bàn thành phố Hà Nội nhằm thực hiện có hiệu quả đề án Trồng một tỷ cây xanh giai đoạn 2021 - 2025 của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
15/06/2022 10:28
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Nâng cao năng lực thực thi Hiệp định đối tác tự nguyện giữa nước Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt Nam và Liên minh Châu Âu về thực thi Luật Lâm nghiệp, quản trị rừng và thương mại lâm sản (VPA FLEGT) trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN ĐA SẮC
13/06/2022 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội là chủ đầu tư của 121 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 121 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội là chủ đầu tư của 110 TBMT, trong đó tự mời thầu 109 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội là chủ đầu tư của 112 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh không phải cá, làm sao biết được niềm vui của cá? Mỗi người đều có cuộc sống riêng của mình, tương lai ai vui ai buồn, ai có thể dự đoán. "
Tân Di Ổ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh