Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 15,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.371.598.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.749.748.988 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 15,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.371.598.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.749.748.988 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
13/08/2026 14:48
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIM MINH
21/07/2026 10:45
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
21/07/2026 10:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Thẩm tra tính hiệu quả và tính khả thi của Báo cáo KTKT; Thẩm tra thiết kế thi công; Thẩm tra Dự toán của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG GIA PHAN
21/07/2026 10:33
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Giám sát Gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế và Xây dựng Tâm An
21/07/2026 10:18
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIM MINH
21/07/2026 10:15
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
17/07/2026 17:37
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 11:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT, đánh giá EHSDT Gói thầu Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIM MINH
06/07/2026 14:40
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi với 2 gói thầu.
06/07/2026 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang phục ngành Kiểm lâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
28/07/2025 07:47
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang phục ngành Kiểm lâm năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 08:33
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang phục ngành Kiểm lâm năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2025 17:27
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN
07/06/2025 08:35
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang phục ngành Kiểm lâm năm 2025 với 2 gói thầu.
29/05/2025 09:05
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN SINH
21/12/2024 14:48
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện hạng mục Làm mái che bảo vệ lâm sản với 1 gói thầu.
21/12/2024 14:38
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN ĐỒNG XANH
04/12/2024 07:57
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG MẠNG VIỆT NAM
25/11/2024 13:52
Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09 với 2 nhà thầu tham gia.
04/11/2024 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
13/08/2026 14:48
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIM MINH
21/07/2026 10:45
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
21/07/2026 10:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Thẩm tra tính hiệu quả và tính khả thi của Báo cáo KTKT; Thẩm tra thiết kế thi công; Thẩm tra Dự toán của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG GIA PHAN
21/07/2026 10:33
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Giám sát Gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế và Xây dựng Tâm An
21/07/2026 10:18
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIM MINH
21/07/2026 10:15
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
17/07/2026 17:37
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 11:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT, đánh giá EHSDT Gói thầu Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIM MINH
06/07/2026 14:40
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi với 2 gói thầu.
06/07/2026 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Quảng Ngãi là chủ đầu tư có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngôn từ, cũng giống như bản tính, nửa tiết lộ nửa che giấu tâm hồn bên trong. "
Alfred Tennyson
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026