Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.950.439.405 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.389.708.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.950.439.405 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.389.708.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Biển cấp dự báo cháy rừng điều chỉnh bằng tay;
Biển (Panô) tuyên truyền bảo vệ rừng phòng cháy chữa cháy rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
23/06/2025 16:34
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG THÔNG TIN LÂM NGHIỆP
19/06/2025 12:21
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 08:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 16:28
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 14:33
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
02/06/2025 10:39
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định lập hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 20
20/05/2025 17:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CỬU LONG
20/05/2025 17:22
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
20/05/2025 09:02
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra trữ lượng rừng và tính toán trữ lượng các-bon rừng tỉnh Hà Giang giai đoạn 2025 - 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẮC LẠNG
21/04/2025 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT Biển cấp dự báo cháy rừng điều chỉnh bằng tay;
Biển (Panô) tuyên truyền bảo vệ rừng phòng cháy chữa cháy rừng với 3 gói thầu.
23/06/2025 16:34
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động với 3 gói thầu.
02/06/2025 10:39
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Thẩm định lập hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 20
20/05/2025 17:26
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CỬU LONG
20/05/2025 17:22
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động với 3 gói thầu.
20/05/2025 09:02
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu May trang phục ngành năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
11/04/2025 15:01
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT May trang phục ngành năm 2025 với 1 gói thầu.
28/03/2025 14:24
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu mua sắm vỉ dập lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH - TỔNG CÔNG TY GIA LONG
10/03/2025 16:17
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu In ấn cuốn cẩm nang phòng cháy chữa cháy rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETMAX
28/02/2025 16:17
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 20
24/02/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Biển cấp dự báo cháy rừng điều chỉnh bằng tay;
Biển (Panô) tuyên truyền bảo vệ rừng phòng cháy chữa cháy rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
23/06/2025 16:34
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG THÔNG TIN LÂM NGHIỆP
19/06/2025 12:21
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 08:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 16:28
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 14:33
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
02/06/2025 10:39
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định lập hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 20
20/05/2025 17:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CỬU LONG
20/05/2025 17:22
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Biển cấp dự báo cháy rừng tự động của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
20/05/2025 09:02
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra trữ lượng rừng và tính toán trữ lượng các-bon rừng tỉnh Hà Giang giai đoạn 2025 - 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẮC LẠNG
21/04/2025 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dù chỉ mình sự cảm thông thì không thể thay đổi được hiện thực, nhưng nó có thể khiến ta chịu đựng hiện thực dễ dàng hơn. "
Bram Stoker
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026