Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 138 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 86 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.815.257.648 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.255.744.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.815.257.648 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.255.744.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
24/07/2026 14:47
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
13/07/2026 10:14
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TRUNG
10/07/2026 11:12
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng + Lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÁI LONG
10/07/2026 11:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
07/07/2026 10:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Nhà làm việc và khuôn viên Trụ sở làm việc Chi cục Kieỉm lâm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị với 4 gói thầu.
02/07/2026 15:02
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 09:59
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&Q
24/06/2026 17:21
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng chuyên mục/phóng sự trên Báo và Đài Phát Thanh - Truyền hình Quảng Trị năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Quảng Trị
24/06/2026 15:01
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị với 2 gói thầu.
22/06/2026 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tổng hợp VKT
12/08/2025 14:16
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện trước khi phê duyệt dự án: Cải tạo sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Kiểm Lâm với 1 gói thầu.
12/08/2025 10:07
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
27/06/2025 09:25
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ AN SƠN
27/06/2025 09:18
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2025 với 3 gói thầu.
26/06/2025 14:58
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền chuyên mục Quản lý bảo vệ rừng và Phòng cháy chữa cháy rừng trên Báo và Đài phát thanh truyền hình Quảng Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Đài Phát thanh - Truyền hình Quảng Bình
21/05/2025 10:03
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp và Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GLOBAL PROTECH, TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH), CÔNG TY CỔ PHẦN CONFITECH ĐÔNG Á
23/08/2024 11:57
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Xây lắp và Thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
01/08/2024 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
24/07/2026 14:47
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
13/07/2026 10:14
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TRUNG
10/07/2026 11:12
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng + Lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÁI LONG
10/07/2026 11:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
07/07/2026 10:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Nhà làm việc và khuôn viên Trụ sở làm việc Chi cục Kieỉm lâm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị với 4 gói thầu.
02/07/2026 15:02
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 09:59
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&Q
24/06/2026 17:21
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng chuyên mục/phóng sự trên Báo và Đài Phát Thanh - Truyền hình Quảng Trị năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Quảng Trị
24/06/2026 15:01
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị với 2 gói thầu.
22/06/2026 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư của 94 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Quảng Trị là chủ đầu tư có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều đúng phải làm và điều khó thực hiện thường là một. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026