Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 0%, Tư vấn 44,44%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.361.045.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.251.918.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 0%, Tư vấn 44,44%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.361.045.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.251.918.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch xây dựng bảng pano truyên truyền bảo vệ động vật hoang dã trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với 1 gói thầu.
17/08/2026 08:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua giống cây trồng phân tán đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 16:04
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ ĐÔNG DƯƠNG
12/08/2026 09:13
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch phân bổ loài và số lượng giống cây trồng phân tán cấp hỗ trợ cho các địa phương, đơn vị đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với 2 gói thầu.
05/08/2026 09:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang phục năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
11/06/2026 09:44
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải KHLCNT Phương án phòng cháy, chữa cháy rừng mùa khô năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với 1 gói thầu.
28/05/2026 09:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với 1 gói thầu.
28/05/2026 08:48
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện giảm vật liệu cháy rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN HÒA MAI
19/05/2026 08:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Tổ chức sự kiện Lễ phát động "Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ" năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Quảng Cáo Trí Phúc
18/05/2026 10:57
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Mua giống cây xanh, cọc chống của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - KỸ THUẬT NÔNG LÂM NGHIỆP THANH LAN
18/05/2026 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm tài sản thiết bị phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ PCCC T35
19/06/2025 14:00
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm tài sản thiết bị phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy rừng năm 2025 với 1 gói thầu.
16/05/2025 07:49
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tích đóng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
15/05/2025 15:39
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học công bố kết quả gói thầu Mua trang phục kiểm lâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
14/05/2025 17:13
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học công bố kết quả gói thầu Xây dựng bảng Pa nô dự báo cấp cháy rừng và bảng Pa nô bảo vệ rừng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT-XD & DV-TM AN PHÚ HƯNG
14/05/2025 16:36
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tích đóng năm 2025 với 1 gói thầu.
13/05/2025 10:17
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đăng tải KHLCNT Mua trang phục kiểm lâm năm 2025 với 1 gói thầu.
12/05/2025 09:33
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đăng tải KHLCNT Xây dựng bảng Pa nô dự báo cấp cháy rừng và bảng Pa nô bảo vệ rừng năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 07:28
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đăng tải KHLCNT Điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Trà Vinh với 3 gói thầu.
13/02/2025 16:26
Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đăng tải KHLCNT Phòng cháy, chữa cháy rừng mùa khô năm 2025 với 3 gói thầu.
10/02/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch xây dựng bảng pano truyên truyền bảo vệ động vật hoang dã trên địa bàn tỉnh Vĩnh Long năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với 1 gói thầu.
17/08/2026 08:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua giống cây trồng phân tán đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 16:04
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ ĐÔNG DƯƠNG
12/08/2026 09:13
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch phân bổ loài và số lượng giống cây trồng phân tán cấp hỗ trợ cho các địa phương, đơn vị đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với 2 gói thầu.
05/08/2026 09:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang phục năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
11/06/2026 09:44
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải KHLCNT Phương án phòng cháy, chữa cháy rừng mùa khô năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với 1 gói thầu.
28/05/2026 09:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học với 1 gói thầu.
28/05/2026 08:48
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện giảm vật liệu cháy rừng của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỄN HÒA MAI
19/05/2026 08:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Tổ chức sự kiện Lễ phát động "Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ" năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Quảng Cáo Trí Phúc
18/05/2026 10:57
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Mua giống cây xanh, cọc chống của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - KỸ THUẬT NÔNG LÂM NGHIỆP THANH LAN
18/05/2026 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm và Đa dạng sinh học là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi thứ đều gây ra tiếng cười hoặc nước mắt. "
Seneca
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh