Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 115 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 77 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 31,25%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.741.008.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.391.434.410 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 31,25%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.741.008.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.391.434.410 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng và bảo vệ rừng; thiết bị ứng dụng khoa học công nghệ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VINACONS
03/06/2025 10:01
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật diễn biến rừng tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn dịch vụ xanh Toàn Thắng
29/05/2025 15:13
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng và bảo vệ rừng; thiết bị ứng dụng khoa học công nghệ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 12:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Lâm sinh
14/05/2025 10:13
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Thẩm định E-HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
12/05/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Kế hoạch nâng cao năng lực cho lực lượng Kiểm Lâm trong công tác quản lý, bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc với 6 gói thầu.
08/05/2025 14:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Cập nhật diễn biến rừng tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 08:58
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua trang phục ngành năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
28/04/2025 15:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục “Trồng rừng thay thế và Phát triển rừng”trên Đài phát thanh - truyền hình Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh - truyền hình Vĩnh Phúc
28/04/2025 10:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng chuyên mục “Trồng rừng thay thế và Phát triển rừng” trên Đài phát thanh - truyền hình Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
28/04/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng và bảo vệ rừng; thiết bị ứng dụng khoa học công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VINACONS
03/06/2025 10:01
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Cập nhật diễn biến rừng tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn dịch vụ xanh Toàn Thắng
29/05/2025 15:13
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng và bảo vệ rừng; thiết bị ứng dụng khoa học công nghệ với 1 nhà thầu tham gia.
25/05/2025 15:11
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Cập nhật diễn biến rừng tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 09:05
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng và bảo vệ rừng; thiết bị ứng dụng khoa học công nghệ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 12:27
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thực hiện điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KIM HOÀNG, Viện Nghiên cứu Lâm sinh
14/05/2025 10:13
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói 02: Thẩm định E-HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
12/05/2025 15:24
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Thực hiện Kế hoạch nâng cao năng lực cho lực lượng Kiểm Lâm trong công tác quản lý, bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2025 với 6 gói thầu.
08/05/2025 14:20
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Cập nhật diễn biến rừng tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 08:58
Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua trang phục ngành năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
28/04/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng và bảo vệ rừng; thiết bị ứng dụng khoa học công nghệ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VINACONS
03/06/2025 10:01
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật diễn biến rừng tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn dịch vụ xanh Toàn Thắng
29/05/2025 15:13
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng và bảo vệ rừng; thiết bị ứng dụng khoa học công nghệ của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 12:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Lâm sinh
14/05/2025 10:13
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Thẩm định E-HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
12/05/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Kế hoạch nâng cao năng lực cho lực lượng Kiểm Lâm trong công tác quản lý, bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc với 6 gói thầu.
08/05/2025 14:20
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Cập nhật diễn biến rừng tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 08:58
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua trang phục ngành năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
28/04/2025 15:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục “Trồng rừng thay thế và Phát triển rừng”trên Đài phát thanh - truyền hình Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh - truyền hình Vĩnh Phúc
28/04/2025 10:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng chuyên mục “Trồng rừng thay thế và Phát triển rừng” trên Đài phát thanh - truyền hình Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
28/04/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 58 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 58 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 107 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Vĩnh Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 78 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quá khứ như đống lửa đã tắt rụi trên đất, chỉ còn lại tro tàn xám đen, nhưng nếu muốn quét dọn ngay đám tro tàn đi, có thể bất cẩn làm phỏng tay rồi thế nào cũng có ngày tro tàn nguội lạnh "
Đại Mạc Dao
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh