Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.907.634.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.081.884.159 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.907.634.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.081.884.159 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nguồn kinh phí thường xuyên không giao tự chủ năm 2026 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:37
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn tờ rơi tuyên truyền công tác phòng cháy, chữa cháy rừng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TOÀN PHÁT
09/09/2025 15:31
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
09/09/2025 15:23
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nguồn kinh phí thường xuyên không giao tự chủ cho Chi cục Kiểm lâm vùng IV của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với 2 gói thầu.
15/08/2025 11:03
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nguồn kinh phí thường xuyên không giao tự chủ cho Chi cục Kiểm lâm vùng IV của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với 2 gói thầu.
25/06/2025 10:06
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & SX ABM
16/10/2024 09:19
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải TBMT Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 15:36
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải TBMT Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/09/2024 15:04
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, phần thiết kế và phần dự toán của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
05/09/2024 08:22
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2024 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
04/09/2024 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nguồn kinh phí thường xuyên không giao tự chủ cho Chi cục Kiểm lâm vùng IV với 2 gói thầu.
25/06/2025 10:06
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV công bố kết quả gói thầu Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & SX ABM
16/10/2024 09:19
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV công bố KQMT gói thầu Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ với 1 nhà thầu tham gia.
08/10/2024 10:33
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đăng tải TBMT Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 15:36
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV công bố KQMT gói thầu Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2024 11:18
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đăng tải TBMT Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/09/2024 15:04
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, phần thiết kế và phần dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
05/09/2024 08:22
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
04/09/2024 14:25
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV công bố kết quả gói thầu Chi phí lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HĐ
04/09/2024 09:40
CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV công bố kết quả gói thầu Nâng cấp Website của đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MAI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MINH HOÀ
04/09/2024 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nguồn kinh phí thường xuyên không giao tự chủ năm 2026 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:37
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn tờ rơi tuyên truyền công tác phòng cháy, chữa cháy rừng của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TOÀN PHÁT
09/09/2025 15:31
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
09/09/2025 15:23
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nguồn kinh phí thường xuyên không giao tự chủ cho Chi cục Kiểm lâm vùng IV của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với 2 gói thầu.
15/08/2025 11:03
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuộc nguồn kinh phí thường xuyên không giao tự chủ cho Chi cục Kiểm lâm vùng IV của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với 2 gói thầu.
25/06/2025 10:06
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & SX ABM
16/10/2024 09:19
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải TBMT Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 15:36
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải TBMT Thiết kế In ấn các ấn phẩm để phục vụ công tác truyền thông cho học sinh khối THCS trong công tác Bảo vệ rừng và Bảo tồn các loại động vật, thực vật hoang dã tại các tỉnh duyên hải nam trung bộ của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/09/2024 15:04
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, phần thiết kế và phần dự toán của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
05/09/2024 08:22
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2024 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
04/09/2024 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM VÙNG IV là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều thu được từ cái ác chẳng khác nào điều mất. "
Publilius Syrus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh