Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.480.991.248 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.253.130.048 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.480.991.248 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.253.130.048 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng và mua sắm trang thiết bị thực hiện “Mô hình phát triển sản phẩm OCOP chế biến từ chuối gắn với vùng nguyên liệu hữu cơ tại xã Khánh Thuận, huyện U Minh, tỉnh Cà Mau” của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 8 gói thầu.
03/06/2025 15:51
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT In ấn tem OCOP cho các sản phẩm đã được công nhận năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
25/02/2025 14:12
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT In ấn tem OCOP cho các sản phẩm đã được công nhận năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
25/02/2025 09:53
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đăng ký bảo hộ nhãn hiệu cho các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM NGHIỆM FAO
08/11/2024 15:43
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn đăng ký bảo hộ nhãn hiệu cho các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 08:27
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 3 gói thầu.
08/10/2024 15:54
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 3 gói thầu.
08/10/2024 15:05
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 3 gói thầu.
03/10/2024 15:38
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt Pano khẩu hiệu tuyên truyền về Chương trình OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo và Trang Trí Nội Ngoại Thất Mặt Trời
24/09/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT In ấn tem OCOP cho các sản phẩm đã được công nhận năm 2024 với 1 gói thầu.
25/02/2025 14:12
Chi cục Phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT In ấn tem OCOP cho các sản phẩm đã được công nhận năm 2024 với 1 gói thầu.
25/02/2025 09:53
Chi cục Phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đăng ký bảo hộ nhãn hiệu cho các sản phẩm OCOP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM NGHIỆM FAO
08/11/2024 15:43
Chi cục Phát triển nông thôn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đăng ký bảo hộ nhãn hiệu cho các sản phẩm OCOP với 4 nhà thầu tham gia.
19/10/2024 09:44
Chi cục Phát triển nông thôn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn đăng ký bảo hộ nhãn hiệu cho các sản phẩm OCOP theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 08:27
Chi cục Phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu các sản phẩm OCOP với 3 gói thầu.
08/10/2024 15:54
Chi cục Phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu các sản phẩm OCOP với 3 gói thầu.
08/10/2024 15:05
Chi cục Phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu các sản phẩm OCOP với 3 gói thầu.
03/10/2024 15:38
Chi cục Phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt Pano khẩu hiệu tuyên truyền về Chương trình OCOP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo và Trang Trí Nội Ngoại Thất Mặt Trời
24/09/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng và mua sắm trang thiết bị thực hiện “Mô hình phát triển sản phẩm OCOP chế biến từ chuối gắn với vùng nguyên liệu hữu cơ tại xã Khánh Thuận, huyện U Minh, tỉnh Cà Mau” của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 8 gói thầu.
03/06/2025 15:51
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT In ấn tem OCOP cho các sản phẩm đã được công nhận năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
25/02/2025 14:12
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT In ấn tem OCOP cho các sản phẩm đã được công nhận năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
25/02/2025 09:53
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đăng ký bảo hộ nhãn hiệu cho các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM NGHIỆM FAO
08/11/2024 15:43
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn đăng ký bảo hộ nhãn hiệu cho các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 08:27
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 3 gói thầu.
08/10/2024 15:54
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 3 gói thầu.
08/10/2024 15:05
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu các sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn với 3 gói thầu.
03/10/2024 15:38
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt Pano khẩu hiệu tuyên truyền về Chương trình OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo và Trang Trí Nội Ngoại Thất Mặt Trời
24/09/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người ta, một khi bị lòng tham làm mờ hai mắt, cũng không thể nào phân biệt được đúng sai, phải trái. "
Thủy Nguyệt Phiêu Linh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh