Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 64,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.221.894.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.588.026.308 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 64,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.221.894.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.588.026.308 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp phần mềm Đánh giá phân hạng sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FIXCOM
22/08/2026 16:45
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Hội trường và cơm trưa phục vụ Hội nghị Xúc tiến đầu tư của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN
22/08/2026 09:49
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất video phóng sự giới thiệu tiềm năng đầu tư vào lĩnh vực nông nghiệp, nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CENTRAL MEDIA
19/08/2026 18:06
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức Không gian trưng bày, giới thiệu ẩm thực, sản phẩm nông nghiệp đặc trưng, sản phẩm OCOP, sản phẩm nghề truyền thống, làng nghề, sản phẩm thuộc dự án EMMi và khu vực giới thiệu tiềm năng, cơ chế, chính sách, danh mục dự án kêu gọi đầu tư của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO THIÊN PHÚ
19/08/2026 17:59
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Tổ chức chuỗi các hoạt động xúc tiến đầu tư, xúc tiến thương mại và phát triển du lịch nông nghiệp, nông thôn thành phố Đà Nẵng 2026 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn với 3 gói thầu.
19/08/2026 10:03
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và nâng cấp hệ thống mạng của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QT PERFECT COMPANION
07/08/2026 08:34
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp phần mềm Đánh giá phân hạng sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn với 1 gói thầu.
15/07/2026 14:28
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm tài sản
và nâng cấp hệ thống mạng của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn với 1 gói thầu.
02/07/2026 14:42
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay khứ hồi Đà Nẵng - Hà Nội cho Đoàn công tác học tập kinh nghiệm về phát triển kinh tế nông nghiệp, nông thôn tại tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO SỰ KIỆN DU LỊCH TAM KỲ
19/06/2026 16:58
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Kinh phí Tổ chức Đoàn công tác học tập kinh nghiệm về phát triển kinh tế nông nghiệp, nông thôn tại tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Phát triển Nông thôn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm, thuê dịch vụ: Gian hàng trưng bày sản phẩm OCOP giai đoạn 2021-2025, Video về thành tựu Chương trình OCOP giai đoạn 2021-2025 phục vụ Tổng kết Chương trình OCOP giai đoạn 2021-2025 với 2 gói thầu.
20/06/2025 15:44
Chi cục Phát triển Nông thôn đăng tải KHLCNT Triển khai các hoạt động phục vụ lễ kỉ niệm 50 giải phóng tỉnh Quảng Nam với 1 gói thầu.
21/03/2025 00:04
Chi cục Phát triển Nông thôn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Lắp đặt hệ thống trực tuyến phục vụ họp Hội đồng đánh giá phân hạng sản phẩm OCOP với huyện, thị xã, thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
13/12/2024 15:51
Chi cục Phát triển Nông thôn công bố kết quả gói thầu In tài liệu tuyên truyền về hợp tác xã nông nghiệp trên địa bàn tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ IN MINH TUẤN
26/11/2024 14:15
Chi cục Phát triển Nông thôn công bố KQMT gói thầu Mua sắm Lắp đặt hệ thống trực tuyến phục vụ họp Hội đồng đánh giá phân hạng sản phẩm OCOP với huyện, thị xã, thành phố với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 08:11
Chi cục Phát triển Nông thôn đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu – gói thầu : In tài liệu tuyên truyền về hợp tác xã nông nghiệp trên địa bàn tỉnh Quảng Nam với 1 gói thầu.
22/11/2024 15:21
Chi cục Phát triển Nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vé máy bay khứ hồi Đà Nẵng - Hà Nội và ngược lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV THIÊN TÙNG QUÂN
15/11/2024 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp phần mềm Đánh giá phân hạng sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FIXCOM
22/08/2026 16:45
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Hội trường và cơm trưa phục vụ Hội nghị Xúc tiến đầu tư của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN
22/08/2026 09:49
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất video phóng sự giới thiệu tiềm năng đầu tư vào lĩnh vực nông nghiệp, nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CENTRAL MEDIA
19/08/2026 18:06
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức Không gian trưng bày, giới thiệu ẩm thực, sản phẩm nông nghiệp đặc trưng, sản phẩm OCOP, sản phẩm nghề truyền thống, làng nghề, sản phẩm thuộc dự án EMMi và khu vực giới thiệu tiềm năng, cơ chế, chính sách, danh mục dự án kêu gọi đầu tư của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO THIÊN PHÚ
19/08/2026 17:59
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Tổ chức chuỗi các hoạt động xúc tiến đầu tư, xúc tiến thương mại và phát triển du lịch nông nghiệp, nông thôn thành phố Đà Nẵng 2026 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn với 3 gói thầu.
19/08/2026 10:03
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và nâng cấp hệ thống mạng của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QT PERFECT COMPANION
07/08/2026 08:34
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp phần mềm Đánh giá phân hạng sản phẩm OCOP của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn với 1 gói thầu.
15/07/2026 14:28
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm tài sản
và nâng cấp hệ thống mạng của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn với 1 gói thầu.
02/07/2026 14:42
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay khứ hồi Đà Nẵng - Hà Nội cho Đoàn công tác học tập kinh nghiệm về phát triển kinh tế nông nghiệp, nông thôn tại tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO SỰ KIỆN DU LỊCH TAM KỲ
19/06/2026 16:58
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Kinh phí Tổ chức Đoàn công tác học tập kinh nghiệm về phát triển kinh tế nông nghiệp, nông thôn tại tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một bước sai hướng còn tốt hơn đứng yên tại chỗ suốt cả cuộc đời. Một khi tiến lên phía trước, bạn có thể chỉnh lại phương hướng khi bạn đi. Hệ thống dẫn đường tự động của bạn không thể hướng dẫn bạn nếu bạn ngừng đi và đứng yên. "
Maxwell Maltz
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh